Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Boban kufukuzwa kilimanjaro ni kumuonea kabisa!!!alisoma nyakati

Discussion in 'Sports' started by Pdidy, Dec 6, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    Pengine utaungana nami kuamini kilichofanywa na julio ni kukosa akili
    julio kama ulimsoma mapema boban alisoma nyakati mapema kuondoka kwenye
    benchi lako na kama ungempa nafasi akueleze yaliomo moyoni ungeiacha hiyo timu
    leo ikiingia bila kocha...boban aliona wapuuzi walioko uwanjani na upumbavu wao
    jinsi wanavyocheza na baya zaidi ukushugulika nao zaidi akaamua kuingia mitini na kuona
    kuliko aone hii aibu ya kufungwa bora akale serengeti baridi pale nje na ndio maana
    ameapa kutokanyaga kwenye timu ya taifa kama kocha ni mtanzania

    je julio na mkwasa mmesoma nyakati ama bado mnangangania kufia kidondani wapisheni
    wazungu waendelee na robo fainali msione aibu jamani
     
  2. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hivi Vuta Bangi kama Boban nalo linapata watetezi humu? Nashangaa kila wakati makocha kumuita timu ya Taifa, inawezekana hata wao akili zao ni kama za Boban.
     
Loading...