Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Boban atinga airport na kandambili

Discussion in 'Sports' started by TIQO, May 10, 2012.

  1. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    [​IMG]Boban wa pili kushoto.

    Kiungo mshambuliaji wa timu ya Simba, Haruna Moshi ‘Boban’ jana alikuwa kivutio kwa mashabiki, wasindikizaji na hata baadhi ya wasafiri waliomuona wakati wakiondoka kwenye Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Julius Nyerere, jijini Dar es Salaam, kuelekea Sudan. Uvaaji wa Boban, ndio uliowavutia watu kumtizama, kutokana na kuvaa kama mtu asiyesafiri.
    Boban alikuwa amevaa fulana, suruali ya kimichezo ‘trakisuti’ na kandambili, hivyo kusababisha watu kuvutika kumuangalia, huku baadhi yao wakibaki kujiuliza kuhusu vituko vya nyota huyo ambaye mashabiki humuita Balotteli wa Bongo.
     
  2. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,170
    Likes Received: 3,426
    Trophy Points: 280
    bangi mbaya ndugu yangu.
     
  3. Baba Sharon

    Baba Sharon JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Baloteli wa Gwedo..............Kupeana majina tu...Chalii mbona kapendeza tu
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mbona hata mie hupendelea kuvaa sandals zozote zitazokuepo around ili kuepa longolongo za kuvua na kuvaa viatu. Ni mapenzi tu ya mtu.
    BTW, there is only one Boban, Zvonimir Boban, left-footed na kiungo mpishi mahiri kabisa wa zamani wa Dinamo Zagreb, Milan 1899 na timu ya taifa Croatia, hao wengine wa kwenu ni wakuchonga tu si lolote si chochote...they don't worth the comparison.
     
  5. N

    Newvision JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 448
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bangi siyo chakula ataishia kucheza Bongo tu
     
  6. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    hiyo mibange mnayovuta ni stimu ya kulanduka kama siyo fani yako kwa kweli utaumbukaaa.
     
  7. Geraldo DaVinci

    Geraldo DaVinci JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ujasiri wa msuba
     
  8. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,805
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Boban kasafiri mara nyingi sana na nchi tofauti tofauti, inawezekana mwanzoni wakati anaanza kupanda ndege alikuwa anatinga misuti, kipapaa n.k, may be baadae akaona watu wengi wanavaa simple tu ndo maana kaamua nae kutinga kihivyo. Isitoshe kuna usumbufu mwingi sana ktk checking kila mara kuvua na kuvaa viatu ni heri kuvaa makobazi au ndala tu.
     
  9. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 180
    balotelli wa bongo au??
     
  10. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mbona katoka pouwa tu?
     
  11. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Pole ndugu,inaelekea una maisha ya kukariri,angekuwa mzungu hapo usingesema hayo,mwacheni boban awe huru na maisha yake,mradi hakudisturb
     
  12. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    balloteli wapi hana lolote ajitaidi tu soka imsaidie asilewe misifa astaafu aishie kuuza ugoro na kucheza draft
     
  13. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kwani tatizo hapo lipo wapi?
     
  14. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,460
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Absolutely.
    Boban ni mmoja tu, nae ni Zvonimir Boban aliyepata kukipiga Aszocione Calcio Milan ama AC Milan klabu yenye mafanikio zaidi hapa Ulimwenguni ambayo pia imechezewa na nyota wengi zaidi ya klabu yoyote hapa ulimwenguni...
    Hao wengine ni ushuzi tu.

    Forza Milan
     
  15. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Taib sheikh, taib.
     
  16. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    salute G Chomba

    Unanifurahisha sana na ile damu ya AC Milan... and you have been consistent

    POle tu kwa last week kupoteza mechi but you are a good AC Milan Ambassador, anzisha fan club mkuu - kwa wabongo
     
  17. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #17
    May 11, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,460
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Janjaweed ishu ni kuwa...
    Inaaminika kuwa kila mpenzi wa Soka basi ni shabiki wa AC Milan...
    Hili liko wazi.
     
  18. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #18
    May 11, 2012
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    milan .. season hii kawa mdogo kwa JUVE!!!

    Forza Juve!!
     
  19. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #19
    May 11, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,070
    Likes Received: 3,609
    Trophy Points: 280
    Tuna mazoea mabaya sana mkuu, usishangae mawaziri wapya nao watakwiba ngawira kwa kuwa waliotangulia walikwiba. Kwani kandambili zinazuia ndege isiruke? au mlitaka atinge buti la kamanda Nkunda.
    Mimi nimeipenda stail ya haruna. Tusiwe watumwa wa akili.
     
  20. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #20
    May 11, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    angevaa MZUNGU ingeonekana kawaida ila kwa kuwa ni mweusi ishakuwa nongwa!ishi kwa uwezo wako na nafsi inavyopenda usiangalie wala kuiga yasiyokuwa na manufaa kwa watu wengine
     
Loading...