Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Boban asajiliwa timu ya Gefle IF Sweeden

Discussion in 'Sports' started by Lucchese DeCavalcante, Nov 24, 2009.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2009
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Haruna Moshi 'boban' secures contract with swedish side Gefle FC

    [​IMG]
    Haruna Moshi 'Boban' in Sweden​

    A new acquisition to the next season is ready for Gefle IF. Haruna Moshi with the stage name "Boban" is ready for the Gästrike Club.

    The Tanzanin who was on trial training with the club last week impressed so much on the club management that they chose to tie the 22-year-old midfielder.



    That we got stuck with "Boban" as he is a skillful player with great technique and potential, says coach Pelle Olsson Gävle.

    For some reason Olsson would not say exactly how for how much the club has signed contracts with "Boban". - No, we are focused on it over several years. It is enough, "he says.

    Pelle Olsson also believes that it was important for the club to secure top players as soon as possible on the central midfield, where the club has already lost Yannick Bapupa and Yussif Chibsah is on his way out.


    Now that we have lost Bapupa and risk losing Chibsah it feels good to have signed with "Boban" said Olsson.

    Kalmar FF were also interested in "Boban" but chose to discard him. Instead, he then signed for Gefle. He comes from Simba FC and has quickly made a name in the Tanzanian national team, for whom he played 16 international matches.

    Boban arrived last night in Dar es salaam and is expected to return to Sweden when Gefle FC begin training for next season on January 4, next year.



    Gefle wako league kuu ya Sweden , hongera sana Boban
     
  2. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2009
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    BOBAN uwe na nidhamu ndio siri ya mafanikio ndumu haitakufikisha popote
     
  3. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,588
    Likes Received: 1,902
    Trophy Points: 280
    Hongera BOBAN sasa unatakiwa kuprove kwa Maximo kwamba wewe ni mkali
     
  4. l

    libaba PM Senior Member

    #4
    Nov 25, 2009
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 102
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Boban mdogo wangu, punguza bangi, ukifanikiwa kucheza huko miaka mitano, umeuaga umaskini
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Sura yenyewe tu inaoneka anakula CHA ARUSHA/TARIME huyu
     
  6. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    Ni kweli, matarajio yetu kwake ni kuwa asituangushe kwa mambo ya kukosa nidhamu. Hata kama ni mchezaji mzuri kiasi gani, kama hana nidhamu hataweza kufika popote maana dunia hii inatabia ya kuwakimbia watu wenye kukosa adabu kwenye shughuli wanazofanya.
     
  7. M

    Mundu JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2009
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    kwani ni kosa gani alilofanya Boban hadi mseme kuwa amekosa nidhamu? Au kwakuwa Maximo amesema hivyo? Tatizo la ukosefu wa nidhamu ni endelevu, kama ni hivyo mbona Phil kila kukicha amekuwa akim miss Boban katika kikosi chake toka alipoenda kufanya majaribio Sweden?

    Tusihukumu wachezaji, eti kwa kuwa Maximo amesema hivyo.
     
  8. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2009
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,084
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    huko ataacha tu maana hakuna cha arusha wala monduli wala temeke wala wapi,na akijitia jeuri kukitafuta mitaani siku si nyingi mtamuona bongo na story kibaao za kulaumu watu,huko mambo hayo aache hata kufikiria polisi huko wanafatilia mambo hayo kinoma hasa kwake yeye yatamuharibia tu,usikute washampima na wameona kama anakula jani asa akiendelea watajua tu na hiyo ndio itakua imeharibu future yake vibaya,achana na ndumu bwa mdogo
     
  9. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #9
    Nov 25, 2009
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wewe umenena,ndumu kweli sio nzuri.
     
  10. M

    Magehema JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2009
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kila asemalo Maximo mnadhani kweli, iko siku atwaambia yeye ndio baba yenu na wote mtaamini.
     
  11. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #11
    Nov 28, 2009
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,629
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    dah,poa sana mtu wetu,komaa kaka,miaka hata Wanaijeria wanadanganya na wanapeta..
     
  12. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #12
    Nov 29, 2009
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Huyu dogo ana future nzuri sana kwenye soccer. Naamini kama atajituma zaidi siku si nyingi ataanza kuwaniwa na klabu kubwa za Ulaya. Makocha wanahitaji kurekebisha vitu vidogo sana ili kumwezesha kuwa star. All the best Boban!
     
  13. Mlango wa gunia

    Mlango wa gunia Senior Member

    #13
    Nov 29, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 124
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Dogo ana future nzuri tu,kwa umri wake na kiwango chake,azingatie masharti ya soka na aweke maanani kuwa sasa ndio wakati wa kujenga jina,hasira ndio lilikuwa tatizo kubwa natumaini atalifanyia kazi,namtakia kila la kheri.
     
  14. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #14
    Nov 29, 2009
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Hongera boban. Mfunyukuzi mi napenda nikuite Mfukunyuzi(Mfukuaji wa Nyuzi) Unaonaje?
     
  15. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #15
    Dec 18, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Simba yamsajili Haruna Moshi Caf


    KIUNGO Haruna Moshi aliyefuzu majaribio ya kucheza soka la kulipwa katika klabu ya Gefle IF ya nchini Sweden ni miongoni mwa wachezaji 27 waliosajiliwa na Simba ya Dar es Salaam kwa ajili ya michuano ya kimataifa mwakani.

    Haruna, ilielezwa hivi karibuni kuwa amefuzu majaribio kwenye klabu hiyo na anatarajiwa kwenda tena Sweden mapema mwezi ujao kujiunga na timu hiyo, lakini klabu ya Simba imeorodhesha jina lake kwenye orodha yake iliyowasilishwa Shirikisho la Soka Tanzania (TFF) jana kwa ajili ya kutumwa makao makuu ya Shirikisho la Soka Afrika (CAF).

    Akizungumza jana, Msemaji wa klabu ya Simba, Clifford Ndimbo, alisema ni wachezaji watatu hawapo kwenye orodha ya Simba kwa ajili ya michuano ya Kombe la Shirikisho ambao ni Adam Kingwande, George Nyanda na Meshack Abel wanaocheza kwa mkopo klabu ya Africa Lyon.

    Katika kikosi hicho lipo jina la mshambuliaji Mkenya aliyesajiliwa akitokea Yanga, Mike Barasa pamoja na nyota mwingine Mkenya Jerry Santo ambao wote wamesajiliwa kwenye dirisha dogo Novemba mwaka huu.

    Orodha kamili ya wachezaji wa Simba kwa michuano hiyo ni Juma Kaseja, Ally Mustapha, Deogratius Munishi, Haruna Shamte, Haruna Moshi, Salum Kanoni, Kelvin Yondan, Salim Aziz, Danny Mrwanda, Nico Nyagawa, Antony Matangalu, Mussa Mgosi, Hilary Echesa na Ulimboka Mwakingwe.

    Wengine ni Uhuru Seleman, Mohamed Banka, Ramadhan Chombo, Joseph Owino, Jabir Aziz, Juma Jabu, Juma Nyoso, Emmanuel Okwi, Mohamed Kijuso, David Naftal na Amri Kiemba.

    Kuhusiana na hofu ya Simba kuchelewesha kutuma majina hayo TFF huku siku ya mwisho ya majina kutumwa Caf ikiwa ni leo, Ndimbo alisema, hawana hofu na hilo na jana walitarajiwa kuyawasilisha TFF.

    Mwisho wa Caf kupokea majina ya wachezaji kwa ajili ya michuano ya kimataifa bila faini ni leo, ambapo baada ya hapo klabu italazimika kutuma majina hayo pamoja na faini hali ambayo juzi ilimfanya Katibu Mkuu wa TFF, Fredrick Mwakalebela kuihimiza Simba kufanya hivyo.

    Akizungumza jana, Mwakalebela alisema ana matumaini kwamba Simba ingewapa mapema usajili wao, hivyo wao watautuma Caf kama taratibu zinavyotaka bila kuiathiri klabu hiyo.


    Source: Gazeti la Habari Leo
     
  16. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #16
    Dec 20, 2009
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,084
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    vp tena?uchawi
     
  17. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #17
    Dec 20, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Uchawi kivipi mjomba?,hizi taarifa za Boba hazieleweki hata kidogo,mara kapata timu Ulaya,mara kasajiliwa na Simba!!,ina maana atachezea timu mbili kwa wakati mmoja???.Haya soma habari nyingine hii hapa chini


    SIMBA ya Dar es Salaam imewasilisha majina ya wachezaji 27 watakaoshiriki michuano ya Kombe la Shirikisho la Soka Afrika (CAF) mwakani akiwemo kiungo wake mahiri Haruna Moshi Shaaban "Boban".

    Majina hayo yamewasilishwa jana kwenye ofisi za Shirikisho la Soka Tanzania (TFF), siku moja baada ya shirikisho hilo kudai juzi kuwa klabu hiyo imeshindwa kufanya hivyo.

    Afisa habari wa klabu hiyo, Cilfford Ndimbo alisema jana kuwa wamewasilisha majina hayo 27 TFF , isipokuwa watatu ambao wameuzwa kwa mkopo kwenye ya klabu ya African Lyon.

    "Tumewasilisha majina ya wachezaji wote, ispokuwa Meshack Abel, George Nyanda na Adam Kingwande, hao wapo Lyon kwa mkopo.

    "Ni mataumanini yetu kuwa majina hayo tumeyawasilisha kwa muda muafaka kwa sababu kesho (leo) ndiyo mwisho ya kufanya hivyo.

    "Kwa kuzingatia muda huo ni matumaini yetu kuwa TFF itayawasilisha CAFjijini Cairo, Misri bila ya matatizo," alisema Ndimbo.

    "Kutokana na usajili imara tulioufanya msimu huu, hatuihofii timu yoyote ambayo tutakutana nayo," alisema.

    Kikosi hicho cha wachezaji 27 ambao walikuwa wameweka kambi visiwani Zanzibari kwa ajili ya michuano ya Tusker kiliwasili jijini Dar es Salaam jana kwa michuano hiyo.

    Hata hivyo taarifa za kupelekwa kwa jina la Boban katika CUF kwa ajili ya michuano ya kimataifa kumeibua maswali mengi kutoka kwa mashabiki kuwa je ni vp kiungo huyo asajiliwe na simba katika michuano ya kimataifa hali ikiwa ameripotiwa kushinda majaribio katika timu ya daraja la kwanza nchini Sweden?

    Itawezekanaje mchezaji mmoja akachezea timu mbili kwa msimu mmoja?ikizingatiwa kule Sweden atakwenda kusaini mkataba wa takriban msimu mmoja kuanzia mapema mwakani wakati ambapo pia simba itakuwa mashindanoni wanahoji wachambuzi wa masuala ya kispoti kupitia Bongo Ndiyo home!

    Wadadafuaji hao wa kispoti wamewataka viongozi wa simba,wakara wa mchezaji huyo na Haruna Moshi Mwenyewe kuwaeleza watanzania ukweli ni upi?alishindwa majaribio au alishinda? na kama alishinda iweje akimbilie kisamvu nyumbani kwao akaacha nyama ya kutosha kwa jirani asiye na mizengwe katika masuala ya misosi? au ale tu kisamvu kwa kuwa kimepikwa home?

    Wamesema wanalazimika kuhoji hivyo kwa kuwa hakuna uwiano wa ubora wa soka kati ya Tanzania km sio simba na sweden katika kikosi cha daraja la kwanza ambacho boban anatakiwa.

    Naomba kuwasilisha Je Haruna Moshi aliyekwishaichezea stars michezo 24 alishindwa majaribio Sweden?


    Source Dullonet
     
  18. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #18
    Dec 20, 2009
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,084
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    ndio nashangaa mambo ya bongo yanaumiza kichwa
     
Loading...