Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bob makani kaacha chachu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by THUNDERBOLT, Jun 11, 2012.

  1. T

    THUNDERBOLT New Member

    #1
    Jun 11, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    POLENI WANACHADEMA na watanzania wote kwa kumpoteza Mzee Bob Makani. Naamini kifo chake kimeacha chachu itakayowaamsha wapenda mabadiliko wote na hasa vijana kutoka katika usingizi na naamini pia msiba huu utawapa moyo wa kupigana bila kurudi nyuma dhidi ya udhalimu wa serikali ya CCM. Mzee Makani atakumbukwa kwa kupigania matendo yasiyo ya haki na ubaya wa serikali ya CCM na wafuasi wao na matendo yao mengi yanayoruhusu watu kupenda zaidi rushwa. BWANA ALITOA BWANA AMETWAAÂ…JINA LA BWANA LIBARIKIWE. PeoplesssssssssÂ…..Powerrrrrrrrrrrrrr!
     
Loading...