Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bob Makani alazwa Aghakan

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, Feb 19, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Kuna taarifa kuwa aliyekuwa Mwenyekiti wa CHADEMA,baada ya Mzee Edwin Mtei,Mohamed Makani(Bob Makani) amelazwa katika Hospitali ya Aghakan.Mwenye taarifa juu ya kinachomsibu Kamanda huyu atujuze.Nitakwenda pale kesho kumtakia pole Mzee wetu huyu.Get well soon Kamanda!
     
  2. only83

    only83 JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ...Wewe ndio ungepaswa kutupatia full news mkuu,vinginevyo ngoja tusubiri.
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Get well soon mpambanaji
     
  4. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ugua pole mzee.
    OTIS
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Feb 19, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Get well our comrade
     
  6. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #6
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Sasa mbona hueleweki?? Mana meno yamekutoka, ukicheka hatujui ukilia hatujui...inaonekana una info halafu unataka sisi tutoe taarifa..*sigh* kwanza nieleze KUNA uhusiano gani kati ya Mohammed makani na Bob maana sikuwahi kujua kama anaitwa Mudy..

    Umesema kuna taarifa..ukaomba mwenye taarifa halafu uka conclude as if una uhakika na chanzo chako cha habari...
     
  7. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Huu mwaka mbona umekuwa mbaya sana kwa wanasiasa?
     
  8. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Ni hivi Mkuu: mimi najua kuwa Kamanda amelazwa Aghakan ila bado sijui anasumbuliwa na tatizo gani.Lazima niwe mkweli.Kuhusu Mohamed na Bob ni kuwa Kamanda alibadili jina kisheria na kuitwa Bob kutoka Mohamed.Ni hayo tu Mkuu.
     
  9. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #9
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,333
    Likes Received: 1,011
    Trophy Points: 280
    Mzee Bob Nyanga Makani ni mpambanaji kweli huyu. Nakumbuka siku moja ambapo nilishiriki maandamano naye wakati ndio kwanza vyama vingi vimeanzishwa hapa nchini, mzee alikuwa na munkari na alikuwa mhamasishaji mzuri. Mungu amjaalie apate nafuu mapema.
     
  10. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Get wel soon commander
     
  11. M

    MALAGASHIMBA Member

    #11
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Duh,Mungu amponye huyu mzee,ni mpambanaji sana tangu 2002.
     
  12. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #12
    Feb 20, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mungu amjalie apone,, ni kati ya wapambanaji ninaowakubali sana alikuwa ni mzuri sana kwa kujenga hoja CDM hawamsahau ni mmoja wa watu waliyoifikisha CDM hapo ilipo.
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Umri umekwenda Mzee Makani, nakumbuka mwaka 1992 ulinipatia kadi ya CHADEMA mjini shinyanga. Ugua pole Mungu akuponye haraka
     
  14. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #14
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Rev na wewe pia naona 45 umepita sasa...!

    Ugua Pole Mzee Bob Makani...
     
  15. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #15
    Feb 20, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ugua pole Mzee Makani.
     
  16. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #16
    Feb 20, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Ugua pole mzee Makani...
     
  17. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #17
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Jembe letu ,get well soon !
     
  18. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #18
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Jembe Bob M. ,get well soon !
     
  19. usininukuu

    usininukuu JF-Expert Member

    #19
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu amjalie afya njema kwani bado tunamhitaji.
     
  20. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #20
    Feb 20, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,924
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Get well Starring
     
Loading...