Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Board with jf

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mkwaruzo, Mar 19, 2011.

  1. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Pamoja na kuwa napenda sana kutumia jf tokea nikiwa siyo memba hadi sasa nimeshajiunga, kwa sasa imekuwa tofauti. Sijuwi ni kwangu tu au na kwa wengine wanaotumia simu pia. Tatizo ni hili, siku hizi ninapofungua jf katika scree inakuja ile vision ndogo kama vile natumia kimeo na ninapobofya ktk PC Mode inafunguka full kama vile natumia computer wakati siku za nyuma ilikuwa inakuja site ya saizi ya kati ambayo ilikuwa inaniruhusu kuona hadi pic za avatar zenu then nilikuwa nashuka moja kwa moja bila ya kwenda kulia na kushoto.
    Mi naamini ni suala la waendeshaji wenyewao ila nimeazia hapa ili kujua tatizo hili ni kwangu tu au na kwa wengine pia. Au kwenu mmeona siyo tatizo ila ni mm tu?
     
  2. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Hata mimi natatizo hilo zamani nilipokuwa nikifungua inakuja fullsite sikuhizi inakuja mobile edition hivyo siwezikuona avatar labda ni ni weke kwenye pc mode nikiweka huko inakuwa slow!!
     
  3. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kama vile haijakaa mahali pake hii thread!!
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Inform MODS watakusaidia
     
  5. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    nimeipost hapa coz ndiyo jukwaa linalonibakisha humu.
     
  6. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    itabidi nipate muda wa kutulia ili nifanye hivyo coz page ninazopata ni kubwa na zipo slow
     
  7. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    wow, tatizo limekuwa solved... kwa muda murefu nimezimsi avatar zenu ila kwa sasa nipo nazo ktk ule mfumo ninaoupenda. hivyo nitatinga kama kawa ktk mmu
     
Loading...