Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bo nsavoo Klieme!! Wachaga kwa Kuharibu Majina!!!

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Duduwasha, Jun 17, 2012.

  1. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,035
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    Kichaga kama Kifaransa vile... Kwa uvivu wa kuita majina ya Watu hadi liishe huwa ni ngumu sana... huyo Clement huitwa Cle me..

    Hii Bonsavoo inaendana na Bonjour..


    ai see Clement Hebu Msalimie Mama yako...
     
  2. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hii ni Zibaki meku, cle mee anatuma hela mboga nyumbani ati!
     
  3. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,748
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Shimbony Shavoo!!!
     
  4. by default

    by default JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ma maee,mjo mbaa .nia jee chal ii
     
  5. chelsea fc

    chelsea fc JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 789
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    aika mekuu,jamani hapo ndio nyumbani,km kuna demu wa kichaga humu ani pm,natangaza ndoa!ila masharti asitokee kishmundu!
     
  6. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    .
    Bob Malya
    ............. Bob Marley

    Peter Tesha ............. Peter Tosh
    .
     
  7. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,035
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    Tilima Kidonko
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    sio bo nsavoo....
    ni mbony tsapho Cleme..........
     
  9. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,035
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    Unajibuje Preta!!! au ndio vile Shicha mae
    Ngingikundu! Preta
     
  10. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,035
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    Nimekaa Marangu Mabibi wanaharibu Majina kama Kawa Manka Huotwa Mankia n.k
     
  11. Mshawa

    Mshawa JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Mbonyi tsapfo Preta?...
     
  12. m

    mob JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2012
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    mkuu kuna koo zinapatikana sehemu inaitwa Mwika kirueni (anakotokea boss wa TRA) wanaitwa Malle lakini kutokana na wengi tuliosoma nao miaka hiyo kili boys ,Vunjo na Marangu sec wamebahatika kuwa na watoto na sasa watoto wanaitwa Marley na sio tena Malle.
     
  13. m

    mob JF-Expert Member

    #13
    Jul 23, 2012
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    mkuu wakina manka hawapatikani marangu ila wanapatikana Machame na Kibosho.kwa lugha nyingine wanaitwa wapale.......
     
  14. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    mob umenikumbusha zamani ...


     
  15. m

    mob JF-Expert Member

    #15
    Jul 23, 2012
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    mkuu kili boys Marangu sec na Vunjo ndio shule enzi zile mwaka 1990s shule zilikuwa juu sana ila zilikuja anza haribu walipoanza kuzichoma.nawakumbuka sana head master wa enzi hizo wa vunjo mzee mashingia (aka don king)
     
  16. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,035
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    Aliolewa na rafiki wa Bro na Kuna siku kulikuwa na Msiba wa Sister Binamu Marangu huko so alipotambulishwa Jina lake tu basi ndio walimuita Mankia mwanzo mwisho...
     
Loading...