Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bmw za kikwete hukimbia tu hata zikipata pancha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sikiolakufa, Jun 28, 2011.

  1. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wakuu hivi zile gari aina ya BMW kwenye msafara wa kikwete huwa ni kwa ajili ya walinzi wake? si ingefaa awe anapanda angalau kwenye moja ya hizo ili kama kuna adui asijue yumo kwenye gari gani? sasa jana pale ubalozi wa Zambia yeye amepanda benz halaf BMW kama sita hivi zina watu wamevaa kaunda suti..... nasikia zile gari ni za ajabu sana...zina shock absorbers ambazo hufanya research metre mia moja kujua kama barabara ina potholes ili ziweze ku cushion off...halaf ile tinted yake ni maalum kama mtu ana kitu kibaya ndani ya kipenyo cha metre 100 zinaonyesha......
    kule marekani huwezi jua obama amepanda kwenye limousine gani maana zote ni identical.... hakika kiongozi wetu ana msafara maridadi HONGERA Mzee KIKWETE​
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Siku ikifika utakifata kifo
     
  3. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    CCM mna penda sana sifa za kijinga
     
  4. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ulikuwa unasemaje?
     
  5. Joste

    Joste Senior Member

    #5
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ulinzi kwa presida lazima jamani. Tanzania ya leo sio ya jana tena. Watu kibao wanadukuduku hata walio ndani ya chama tawala
     
  6. Revolutionary

    Revolutionary JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 457
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona habari ya pancha siioni humu ndani ya habari!
     
  7. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kifo ndio komesha ya kiburi cha mwanadamu.
     
  8. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Great thinker.... habari na heading tofauti kabisa....hebu rudia tena sijaelewa ulikuwa unaongelea pancha ama aina ya magari
     
  9. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Slaa akizionaga zile gari roho inamuuma sana na wana MAGWANDA wote. Kuna wakati nilimshuhudia wana Magwanda wao wenyewe wanasema JK ametufanya kitu kibaya sana , ametushinda kwa kishindo tena
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kila nafsi itaonja umauti.....malaika mtoa roho anapenya kwenye vioo hivyohivyo ambavyo vina mbwe,bwe zote,so jana ulienda kuushangaa msafara??????
     
  11. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,789
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    Hazijapata pancha bado! Au zina ile kitu iliwai ingia nchini inaitwa 'oko'?
     
  12. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,789
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    Je hii nayo ni indicator mojawapo ya kukuwa kwa uchumi na kupungua kwa umasikini Tanzania chini ya serikali ya CCM ambayo inaongozwa na kiongozi mairi Dr. Jakaya Mrisho Khalfani Kikwete?
     
  13. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #13
    Jun 28, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    ni kawaida mwizi kujilinda
     
  14. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    idea za mswahili,stupid
     
  15. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Uswahili mtupu. Wakati tunalalamika maisha yetu kuwa hatarini sababu ya Kikwete na mob yake, huyu anaongelea uzuri wa msafara wa Raisi. This is stupidity at its highest level. Nasikia kutapika .
     
  16. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #16
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Hili nalo ni suala la kisiasa!?
     
  17. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #17
    Jun 28, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    ndo tatizo la kushiba vipora na kukaa kwa shemeji ..yaani akili inawaza utumbo tupu
     
  18. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #18
    Jun 28, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    wamezoea kupanda hayo magari toka utotoni sio Jk kayakuta ikulu...
     
  19. Andrew Kellei

    Andrew Kellei JF Gold Member

    #19
    Jun 28, 2011
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 343
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sasa wewe unataka sifa.
     
  20. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #20
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Khaaaaaa.................. Hata gari la Obama, halina hii kitu ya kunusa mabonde mbele. Ndiyo maana lilikwama alipokuwa Ireland juzijuzi na likalalia tumbo. Hizi stori za mitaani jamani ambizaneni hukohuko kwenye vijiwe vyenu.

    [​IMG]
     
Loading...