Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Blue guard, Red brigarde,na Mabaunsa wa Nccr wanahatarisha amani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Makupa, Dec 17, 2011.

  1. M

    Makupa JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Tangu kuanzishwa kwa vyama vingi imejitokeza tabia ambayo isipokemewa mapema itakuja kutuletea balaa siku si nyingi.Hivi vyama pinzani vimeanzisha vikundi vya kulinda maslahi ya vyama vyao ,naamini kabisa hivi vikundi ambavyo vinapata mafunzo na mbinu chafu za kuleta fujo vinaweza kuja kujeuka Intaharamwe pindi vyama husika vitakapotokomea kwenye medani ya siasa za Tanzania
     
  2. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    green guards wanalinda amani
     
  3. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ni wahuni tu wote hao waterguards
     
  4. middo

    middo Senior Member

    #4
    Dec 17, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 181
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ndo inaanzaga hivyohivyo mwishoe wananunuliwa 'SMG'
     
  5. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #5
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Umewasahau Green Guards bahati mbaya au ndio lengo lako?

    Unaogopa nini?
     
  6. KING COBRA

    KING COBRA JF-Expert Member

    #6
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,783
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Wewe ni CCM??? Mbona hukemei GreenGad ya CCM???
     
  7. B

    Bubona JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hoja yako hana mashiko. Imejaa upotoshaji na upendeleo.
    Kama kweli unaamini makundi ya ulinzi katika vyama vya siasa ni hatari basi ungetaja ya vyama vyote including CCM. What is special with CCM? Do you think by saying 'vyama pinzani' you prtect your CCM from evaluation?. Not at all in JF, not at all in Uswazi!!. Shame on you!.
     
Loading...