Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bloody scenes from Yemen

Discussion in 'International Forum' started by Ab-Titchaz, Sep 20, 2011.

  1. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    [​IMG]


    [​IMG]


    Yemeni security forces have opened fire on anti-govt protestors in the capital city of Sanaa, leaving at least 20 people dead and many more injured, medics and witnesses say
     
  2. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    [​IMG]



    [​IMG]



    [​IMG]
     
  3. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Raia wana uwawa kwa kudai haki,wa saudia wanasaidia mauwaji.
    Je UN walioni hilo au kwa sababu Saud Arabia ni marafiki wa USA?
    UN walisema Gadafi anuwa raia wake walipo andamana
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    wewe una ushahidi gani? Lete Source yako?
     
  5. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni zamu ya China, Iran, na Russia kutatua huko!!! Haa haa haaa! Maana UN wakijihusisha huko Marekani itahusika, na kila Marekani ikitia pua kunakuwa na kelele mtindo mmoja...
     
  6. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    wacha hizo wewe...vyombo vya habari vinazungumza sana hizi habari wewe inaelekea huna macho basi hata masikio hayasikii?
     
  7. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    mkuu wacha yemen..Syria is worse na hakuna cha maana wazungu wanafanya kupitia the so called UN!

    ni kwa double standards kama hizi watu tunaiona UN kuwa ni mkono na mdomo wa wazungu wanapotaka kupitisha mambo yao kwa kivuli cha international community.
     
  8. Baba Sangara

    Baba Sangara JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2011
    Joined: Dec 16, 2007
    Messages: 224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    waone nnini?... Mafuta yako wapi Yemen?
     
  9. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 979
    Trophy Points: 280
  10. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu hiyo ni moja ya point
     
  11. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu hata radio husikilizi?au sababu hakuna umeme?
     
  12. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #12
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    [​IMG]



    [​IMG]



    [​IMG]
     
Loading...