Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Blood test!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Nov 3, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Doctor wa kike alimtoboa Jamaa kidole ili apate sample ya damu kwa ajili ya vipimo.Doctor alisubiri damu itoke lakini haikutoka.Yule doctor akaamua kumnyonya kidole mshikaji na hatimae damu ikatoka.Baada ya kupewa majibu ya vipimo vya damu,yule mshikaji akaomba kupima mkojo huku akidai mkojo wake uko mbali hivyo hauwezi kutoka kirahisi.
     
  2. swekedoris

    swekedoris Member

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    angefanya procedure kama ya mwanzo ili utoke mkuu...
     
  3. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hilo ndo lengo la mgonjwa.
     
  4. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 180
    ehhehehheeee kwa hiyo alitaka anyonywe naniliuu?
     
  5. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Doctor pia inaonekana uzoefu wa kunyonya anao...
     
  6. Bacardi

    Bacardi Member

    #6
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Doctor anapenda kunyonya
     
  7. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Anamnyonya kila mgonjwa.!
     
  8. a

    alejandro Member

    #8
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii joke umeichakachua, ilishawahi kuwepo hapa ila ilimuhusu babu. Acha kuiga..
     
  9. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sorry sija-copy kama unavyodhani ni coincidence tu.
     
  10. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #10
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    haya makubwa, ana jinsi gani huyo Dokta?
     
  11. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #11
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wa kike!
     
  12. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #12
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Shida iko wapi si anaunyonya tena huo mkojo!! Loh!
     
  13. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #13
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Angemkomoa tu kwa kutumia evacuator kumvuta mkojo.
     
Loading...