Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Blood test vs Urine test

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by SI unit, Mar 30, 2012.

  1. S

    SI unit JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Watoto wawili wa umri wa kati walikua wameketi nje kwenye klinik na mmoja wapo akawa analia.
    Mtt wa 2: Unalia nini?
    Mtt wa 1: Nimekuja kupima damu
    Mtt wa 2: Kwa hiyo unaogopa?
    Mtt wa 1: Hapana. Baada ya kupima damu wamenikata kidole.
    - -> Mara yule mtoto wa 2 nae akaanza kulia kwa sauti mfululizo. Yule mtoto wa kwanza akawa anashangaa.
    Mtt wa 1: Mbona sasa na wewe unalia?
    Mtt wa 2: Nimekuja kupima mkojo..
     
  2. a

    allydou JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 1,103
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    kwa hiyo unalilia nini: wamenikata mb.......
     
  3. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    dogo alijuaje kama mashine muhimu?
     
  4. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Searching...100%
    Loading...100%
    Network Connected !

    Mie simo
     
  5. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahahahaaa!
     
Loading...