Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

blood group rh. -ve

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by holyindemosh, Mar 31, 2010.

  1. h

    holyindemosh Member

    #1
    Mar 31, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Namtafuta mchumba (mwanamke) Awe msomi cha msingi zaidi Blood Group Yake iwe aina yeyote lakini Rhesus Negative (rh-ve). Age 22-28years old. Please serious lady with these qualities just mail me at johnsonm20.will@gmail.com for more information.
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    yaani unataka awe Rh negative au positive?
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Tulimwambia Invisible aandae jukwaa la watu wa hivi, lakini bado anasuasua!
    Ona sasa watu wanavyohangaika!
    Broda usiogope, kaa mkao wa majibu, watakuja wengi tu sasa hivi.
    Kuwa mvumilivu!
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    all the best
     
  5. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kwa nini lazima awe na Rhesus negative?

    maana mie nna negative, ila sikujua kama ni kigezo cha kutafutia mume!
     
  6. JS

    JS JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    What is Rhesus Negative (rh-ve) mrusha thread??? kabla sijatupa maombi????
     
  7. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    JS japo kai google kidogo
    maana hapo somo la biolojia form 2 litabidi lirudiwe upya
     
  8. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Nenda blood bank watakuambia; mmh haya mambo siku hizi mpaka bloodgroup! Kweli ni hii teke linalotuijia!
     
  9. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    maskini jeuri: huyo mwenzetu nahisi ana wasi wasi wakati wa kupata mtoto:
    huwa inaleta complications kwa mama akiwa Rhesus positive na mtoto akiwa negative. ....inaweza kusababisha watoto wanaozaliwa baadae kufa kama haitajuulikana mapema

    sasa wasi wasi wangu mtoa mada kajijua ana negative yeye, anataka lazima na mke awe na negative ili isije kuwa complications kwa watoto

    my advice: kama umeweza kujua athari ya kuwa na rhesus tofauti baina ya mke na mume, nna uhakika utakuwa na jua kuhusu shindano anayotakiwa kupigwa mama akiwa ana Rhesus tofauti na wewe ( na mtoto tumboni).....so usijali sana, oa yoote tu
     
  10. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kila la kheri kaka
     
  11. Nkamangi

    Nkamangi JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 642
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kakobe anaombea hili tatizo kuna couple ilishuhudia kwenye runinga
     
  12. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kakobe anakubadilisha blood yako kutoka Rhesus negative kuwa positive au?
     
  13. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Yet another another suprising but very informative information. Haya mimi wala sikuwa nayajua. Nimekugongea SENKSI.
     
  14. Willy

    Willy Member

    #14
    Mar 31, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 69
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Nakubaliana na Gaijin. Rhesus negative wako asilia kama tatu tu katika jamii ya Tanzania. Hivyo asilimia 97 ni Rhesus positive. Hii inaonyesha jinsi ilivyo vigumu kupata. Kuhusu hii dawa ambayo atadundwa mama mjamzito mwenye Rhesus negative, upatikanaji wake sio mgumu sana alimradi mama amehudhuria Clinic nzuri na kupimwa damu ili kutambua blood group yake. Hivyo ukimpata sawa lakini ukimkosa endelea tu na Rhesus positive,
     
  15. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #15
    Mar 31, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,607
    Likes Received: 813
    Trophy Points: 280
    Kwa mnaotaka kujua faida na hasara za Rhesus -ve



    Chanzo: BellyBelly.com
     
  16. Nkamangi

    Nkamangi JF-Expert Member

    #16
    Mar 31, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 642
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sijui, mwuulize. Sikuwepo, niliona kwenye runinga. Alisema aliombea hilo swala.
     
  17. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #17
    Mar 31, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Masaki. ......
    mtoa mada hana haja ya kuwa na wasi wasi sana kwa sababu hizo shindano za AntiD zinapatikana hata Tanzania sasa.
    zamani wakati dada yangu alipopata mtoto wake wa kwanza ( yeye pia ni Rhesus negative), alilazimika aagizie special dawa kutoka pharmacy from south africa, iwekwe kwenye baridi mpaka alipojifungua! it was really worrying for her.
    lakini sasa dawa hizo bongo zimejaa, na japo kuwa ni gharama usiyoitegemea, but i guess ni better kuliko kutafuta mke negative kabisa
     
  18. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #18
    Mar 31, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hehehe nkamangi nilikuwa sijajua kakobe kama kaombea hiyo Rhesus au kaombea tatizo la mtu mwengine kuzaa watoto fully formed kisha wakawa wanakufa!
     
  19. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #19
    Mar 31, 2010
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye bold umedanganya. Mama akiwa Rh negative ndiyo tatizo. Namshangaa huyo jamaa anayetaka mke mwenye Rh negative, labda hapendi kuzaa!

    Na kama huyu bwana ndiye mwenye Rh negative, wala hahitaji kutafuta mke mwenye group hiyo. Na amini usiamini, nimeyasoma hayo sasa hivi tu hapa kwenye google, sasa huyu bwana shida yake nini? Haeleweki!
     
  20. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #20
    Mar 31, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hajui anachokitaka huyu
    kwanza unashida ya demu, then unaanza na masharti ya daktari..........imekula kwako
     
Loading...