Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Blood group O hawapati HIV

Discussion in 'JF Doctor' started by Sabry001, Oct 12, 2011.

  1. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Je hili ni kweli jameni? Nimesikia mtu akitamba kuwa hawezi pata virus due to his blood group.
     
  2. S

    Sngs Senior Member

    #2
    Oct 12, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ngoja tumsubiri dokta maana naona nawewe unahic tu subiri ukweli wako zen ujue upo upande gani??
     
  3. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,584
    Likes Received: 2,512
    Trophy Points: 280
    Uongo mkubwa,nina mtu wangu wa karibu mno ni hilo group tajwa na ana HIV
     
  4. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Hii itakua 'sayanzi' na sio 'sayansi'. Mbona wengi tu wa hilo group wanakufa kwa ngoma!
     
  5. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Thats why nimeuliza cuz niliposikia sikusadiki. Ngoja dokta akuje atupe majibu kamili.
     
  6. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    jiliwaze.mia
     
  7. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hata mimba pia uwa hawapati.
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    absolute lie
     
  9. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Unipenda sana majibu yako yakukatiza tamaa..!!
     
  10. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    nimependa sana majibu yako yakukatiza tamaa..!!
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Endelea kujifariji.
     
  12. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    40% of the word population is O na wanapata kama wengine. ni uongo mtupu!
     
  13. K

    Kituko JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    O+VE, ndio wanasemekana wana uwezo wa kupambana na Maradhi mengi?
     
  14. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hahaha! Haya bhana
     
  15. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ila pia nasikia O-ve wapo wachache sana 1/100 ya wenye group o.
     
  16. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Yeah..wenye hili group wapo wachache sana.
    wengi huwa hawaugui
    Akipata ukimwi anakuwa carrier tu
     
  17. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #17
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    SI KWELI HATA KIDOGO.....HAKUNA MAANDIKO/CHAPISHO YOYOTE YA KISAYANSI YALIYOWAHI KUSEMA HIVYO! Kama wewe ni blood group O+ve au O-ve...vaa kondomu kama kawa!
     
  18. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #18
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    UPUNGUFU WA KINGA MWILINI (UKIMWI), ni ugonjwa (upungufu wa maji mwilini) ambao kila mtu anaweza kuupata, yaani ukiuguwa mafua kwa mfano ni kusema kinga yako ilipunguwa kiasi cha virusi vya mafua vimeweza kuitikisa kinga yako!, la sivyo usingeuguwa mafua kwa kuwa kinga unayo na haikupunguwa.

    Kupunguwa na kupanda kwa kinga ya mwili ni jambo linalotokea mwilini karibu kila siku kutegemea na mambo mengi kama vile chakula, fiziolojia na kemia ya mwili. Kinga ya mwili si kitu kinachotengenezwa siku moja!, la hasha, kinga ya mwili inapaswa kuanza kutengenezwa tangu binadamu akiwa tumboni mwa mama na mtoto akishazaliwa anapaswa kuanza kutengenezewa kinga yake na aelekezwe namna ya kufanya hivyo atakapokuwa mkubwa.

    Hakuna kitu kinaitwa kirusi au hiv ambacho husababisha UKIMWI au AIDS!, UKIMWI au AIDS ni ugonjwa unaoanzia ndani ya mtu mwenyewe na huishia kwa mtu mwenyewe huyo huyo, yaani UKIMWI si ugonjwa wa kuambikizana, mtu mmoja hawezi kumpa UKIMWI mtu mwingine!.

    kwa hiyo haijalishi upo group gani la damu, UKIMWI utaupata tu.
    watercure2.org
    watercure.com
    healsa.co.za
    harmonikireland.com

    virusmyth.com/aids/
    maajabuyamaji2.artisteer.net
     
  19. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #19
    Oct 13, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,726
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 180
    Labda aidha O plus au O minus?!!
     
  20. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #20
    Oct 13, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,726
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 180
    Duh! thesis yako imekaa tenge kweli - kwamba ukimwi unaanzia kwa mtu na kuishia kwake mwenyewe halafu unaongelea kuambukiza. Hii kiboko!!!!!!!!!
     
Loading...