Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Blogu zetu za kibongo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mkonowapaka, May 31, 2011.

  1. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kuna tabia moja naiona kwenye blog nyingi in such inaanza kunikera sijui wenzangu kama mmeiona..to be honest blogu nyingi tunazoziangalia watanzania wengi ndo zile zile za kina bro michu,sjui jiachie,haki etc etc..ila wanatabia ya kukopiana matukio...tukio hilo hilo unalikuta kwenye blogu nyingine mbaya zaidi picha zile zile na uelekeo unaofanana hazipishani hata chembe...

    najiuliza huwa mna mtu m1 anaewatumia picha na habari au...maana mnaondoa ile ladha ya blogu habari zinakuwa duplicated tena in pictures..naomba mjirekebishe apo bana aah:coffee:

    mdau wenuuuu
     
  2. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mara nyingi blog zenye same contents huwa zinafanana vitu vingi..hasa matukio yale ambayo ni public interests. na hii pia hata nchi zingine hutokea kwa sababu kikubwa ni kupata picha tu! sasa kinachotakiwa ni kubadilisha maudhui na kuleta vitu vyenye ladha tofauti.
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    nilishaliona hilo ina boa kwa kweli
     
  4. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Uwe unaingia JF kila siku achana nazo, huku kuna habari nyingi sana na za aina mbalimbali
     
  5. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60

    kweli kabisa,huko kwingine atapoteza muda tu. maneno yote jf!!!!!!!!!!!!
     
  6. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sidhani kama ni zote naomba jaribu kutembelea hii hapa then urudi hapa uje kutueleza umeona kitu gani cha kitofauti
    GSHAYO
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Sijui wataona hii thread ungewapelekea hukohuko "LIVE" bila chenga
     
Loading...