Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Blogu ya MarafikiwaChadema Iko hewani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shy, Nov 11, 2010.

  1. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Karibuni kwenye blogu ya marafiki wa chadema Gonga Marafiki wa chadema - Friends of Chadema wale wote wenye mapenzi na chama hichi wanaopenda kuchangia maendeleo yake , kutupa habari picha na vitu vingine vingi karibuni sana

    GONGA KWENYE FOLLOW UTAWEZA KUTOKEA HABARI NA MAMBO MBALIMBALI YA CHADEMA KWENYE BARUA PEPE YAKO
     
  2. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Asante mkuu kwa kui publish hapa bila shaka tutaiangalia wengi ambao hatukujua uwepo wake. Saidia kuweka na membership registration ya on line.
     
  3. R

    Rugemeleza JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 26, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Safi sana na jitahidini kuirembesha na kuipanga vizuri na kukaribisha michango ya picha na matukio kutoka nchi nzima.
     
  4. c

    chama JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2010
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    nasisi wanaccm tunakaribishwa kuitembelea blogu hiyo? si kwa misingi uadui bali katika kupashana habari za maendeleo yanayoigusa jamii yetu.
     
  5. l

    ladymya Member

    #5
    Nov 12, 2010
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    sasa we chama toka lini ccm mkawa marafiki wa chadema? Hiyo ni blog ya friends of chadema
     
  6. c

    chama JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2010
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Na uadui pia hatuna, adui wa Chadema ni mafisadi walioba uchaguzi !
     
  7. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Asante sana ila kuna baadhi ya nchi ambazo kuna matatizo ya kuona .... dot spotsblog. Nimeshindwa kuingia kwenye hiyo website. Tafuta namna ya kutusaidia sisi pia. Kuna wanachama wengi wa Chadema huku..... ukitaka tunaweza kufungua tawi!!!!
    Ila cha msingi kwa sasa ni namna ya kukichangia chama ili tushike dola mwaka 2015.
     
Loading...