Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Blogs za vyama

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by platozoom, Sep 17, 2012.

  1. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Najua wakuu wa Vyama hivi wanatembelea JF. Na tunajua teknolojia ya habari na mawasiliano ilivyo muhimu katika kupashana habari, inaweza kuzuka hoja kwamba hii mitandao ya kijamii inatembelewa na watu wachache sana lakini jibu rahisi la hoja hiyo ni kwamba "ni kweli lakini impact yake ni kubwa sana" Juma atasoma na kumhadithia Musa ambaye hajui kutumia mtandao naye atawaeleza wenzake kule walipo . Chain ya mwasiliano itaenda kwa mfumo huo na hatimaye habari zinawafikia wengi.

    Nimekuwa napitia mara mojamoja kwenye Blog ya vyama hivi Viwili (CHADEMA na CCM). CCM kwa upande wake wana blog nzuri, ina sehemu ambazo unaweza kusoma historia, katiba na miongozo yao bila kusahau Jumuiya zake.

    Lakini hali ni tofauti kwa CHADEMA, ndiyo blog inaonyesha picha za harakati mbalimbali za kisiasa, matukio muhimu pamoja na picha za viongozi wake lakini inakosa vitu vingine vya ziada na muhimu sana kama Katiba, Vision, matamko muhimu ya viongozi , Ilani za uchaguzi zilizopita, hotuba n.k. Ndiyo kuna link ya wavuti lakini ni vyema hayo yote yakawepo kwenye blog pia ambayo ni rahisi kufikika

    Ni muhimu kukumbuka kuwa kuna vijana wengi sana wanaingia kwenye mitandao na ni vyema wakapata fursa ya kusoma mambo ya msingi ya kichama ili wawe na mtizamo unaoleweka na pengine "kuwaambukiza" wenzao. Mimi si mwanachama wa chama chochote kile, lakini pengine kwa maoni haya watarekebisha.

    Karibuni.
     
  2. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
  3. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
  4. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Jibu swali unajua tofauti kati ya Blog na Web? sema tukurudishe darasani jombaa!
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Useless thread! Full of cr aps
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,961
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Kuna haja ya kutofautisha blog na website/ tovuti na nionavyo mie ni kwamba umeshindwa kuyatofautisha hayo mawili na inawezekana huyaelewi. Nenda kwenye website/ tovuti ya chadema utapata kila kitu ambacho umeshauri kiwekwe. Hapo utakubali kuwa the guys are ahead of you, nenda Tovuti ya Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA)
     
  7. mchongameno

    mchongameno Member

    #7
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli mwanzisha mada nafikiri ameshindwa kutofautisha Blog na Website. Hayo yote anayozungumzia yanapatikana katika tovuti (website) ya Chadema. Kumbuka pia CCM wana tovuti na Blog. Kwenye tovuti ndio utaona hayo unayosema na kwenye blog yao hakuna hicho unachokisema. Nafikiri kwa upande wa Chadema unazungumzia Chadema Blog na nyinginezo
     
  8. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Blog, Web. Web-Blog! Anzishe madarasa ya ICT.
     
  9. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,449
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    hivi masanilo maana yake nini? kikwetu it sound like undugu zaidi
     
  10. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Darasani nilishatoka kitambo. Mimi nimezungumzia Blog sijasema web au niliposema wavuti ukachanganyikiwa (wavuti ni web) ambayo sijakataa kwamba haipo.
     
  11. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Naona hatujaelewana kabisa, ni kweli nimeiona website na siyo nayoisemea, hapa nazungumzia blog blog blog. Nikatoa mfano kwamba C.CM wao wana blog ambayo imekusanya hayo yote na web yao pia (au wavuti kama hamkuelewa)
     
  12. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Naifahamu labda uangalie hizi link mbili nazozizungumzia: [FONT=&quot]http://chademablog.blogspot.com/

    na ya CCM
    [FONT=&quot]http://4.bp.blogspot.com/-uJTYrX3nV44/T6urqL7VNoI/AAAAAAAAFcQ/Ze4fZmWIgm8/s1600/A13.JPG[/FONT]
    [/FONT][FONT=&quot]
    [/FONT]
     
Loading...