Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

blogs za Tanzania: Swali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Game Theory, Jan 20, 2011.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Hivi hizi blogs zote zinafanana?

    ukienda michuzi habari ndio hizo hizo....ukienda mjengwa au bongo celebrity na zinginezo they all have same news na majority are poorly structured which can be quite frustrating...

    hivi kwa nini mstu asianzishe photo journalism blog ambayo itaruhusu watume news and photos from all over the country?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Tatizo umeliona...Suluhisho unalo...sasa kwanini usianzishe wewe?
     
  3. tetere

    tetere JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 955
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Watu wanang'ang'ania michuzi tu sababu ya uvivu wa kusoma. Kuna site kama Tanzania News Link - Home page articles imetulia mno, na wanakaribisha habari, yaani site ile ni tofauti sana, its just unique and i think mkiitembelea mtasema this is it!!
     
  4. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ni vema kwanza ukajua maana ya blog, kabla ya kufananisha hizo blog mbili!
     
Loading...