Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Blogs na Forums za Michezo

Discussion in 'Sports' started by Chitemo, Sep 21, 2011.

  1. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jamani wadau mimi ni mpenzi sana wa sports hususan football both locally and international. Je ni blogs au forum gani naweza kupata information za soka achilia mbali na hizi ninazozijua:
    1. Supersport.com
    2. m.Goal.com
    3. Skysport.com
    4. 3arabsport.com
    5. Tensport.com.
    Niongezeni jamani nidumishe taaluma yangu ya habari za michezo.
     
  2. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    m.goal.com walishaifunga kitambo sasa hivi tupo humu
     
  4. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hapana jombaa mbona bado iko hewani ila tu wamebadilisha version na outlook yake. Karibu ufurahie
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ngoja nijaribu kuingia maana toka mwezi wa sita ilivyofungwa sijaingia tena
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kumbe wewe unaongelea website na sio forum kwani nilijua ni forums unaongelea kama ni forum mkuu ya hawa goal.com walishaifunga.

    poa mkuu nimeshakusoma
     
  7. D

    Degelingi Member

    #7
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba mtujuze za kibongo pia!
     
  8. Pianist

    Pianist JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 580
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
  9. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    pia kuna hii ya habari mbalimbali kama burudani,na mambo mengine ya kijamii POPOTE TZ
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
  11. a

    aboodmsuni Member

    #11
    Sep 25, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Sep 25, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    tanzaniasports.com pia huwa napenda kuanga matoke livescore.com
     
  13. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #13
    Sep 25, 2011
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,607
    Likes Received: 1,928
    Trophy Points: 280
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Sep 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mkuu vipi uko poa lakini..
     
  15. a

    aboodmsuni Member

    #15
    Sep 27, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    sana 2 bro
     
Loading...