Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bloga Michuzi aalikwa kuzungumza Uingereza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lukwangule, Mar 24, 2010.

  1. L

    Lukwangule Senior Member

    #1
    Mar 24, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MFANYAKAZI wa Shirika la Magazeti ya Serikali (TSN) Muhidin Issa Michuzi ameondoka jana kuelekea London, Uingereza, kuhudhuria kongamano la pili la Watanzania wanaoishi nchi za nje (Diaspora 2 conference) akiwa kama bloga.

    Michuzi, ambaye ametoa mchango mkubwa katika kupromoti habari za jamii mtandaoni kupitia blogu yake ya issamichuzi.blogspot.com, amealikwa na ubalozi wetu Uingereza.

    Akiwa katika mkutano huo atatoa mada inayohusu umuhimu wa habari za jamii mtandaoni katika kujenga daraja kwa walio ndani na nje ya nchi.

    Akizungumza jana amesema amefarijika sana kuona kuna wanaotambua mchango mkubwa unaoletwa na vyombo vya habari za jamii mtandaoni, hasa blogu.

    Alisema anajisikia mwenye furaha sana kuona azma yake ya kuifanya tasnia hii ya kupashana habari kwa njia ya intaneti unatambulika na kukubalika na kupewa heshima stahili nyumbani kama ilivyo kwa vyombo vya kawaida kama vile magazeti, redio na luninga.

    Michuzi, anayeweka rekodi ya kuwa bloga wa kwanza nchini kualikwa kama bloga kwenye mkutano muhimu kama huo, aliushukuru ubalozi nchini Uingereza kwa kuutambua hadharani mchango wa wanahabari za jamii mtandaoni kwa kutoa mwaliko huo.

    "Dunia imezidi kuwa kijiji kimoja kidogo kwa teknohama hii ambayo hata Rais Jakaya kikwete yuko mstari wa mbele kutaka iendelezwe mijini na vijijini ili kuwezesha wananchi wawe na habari za uhakika, za haraka na zenye kutoa fursa ya wasomaji kuchangia maoni" alisema Michuzi.

    Blogu ya issamichuzi.blogspot.com ilianza rasmi Septemba 8,2005 katika jiji la Helsinki, Finland, ambako alikwenda kuhudhuria mkutano wa Helsinki Conference akiwa kama mwandishi na mpiga picha wa gazeti la Daily News.

    Alikuwa ni bloga wa siku nyingi aliyekuwa anaishi Marekani wakati huo,Ndesanjo Macha, aliyemshawishi Michuzi kufungua blogu yake na kuwa bloga wa kwanza wa Tanzania kuupasha ulimwengu ya kila linalojiri nchini.

    Blogu hiyo kwa sasa imefikisha wasomaji milioni 8, kati ya hao asilimia 30 wakiwa ni wasomaji wa Tanzania.
     
  2. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hizi ni propaganda za kikomunisti.

    Ubalozi wa Tanzania/CCM London kama tujuavyo lazima umpe Michuzi ulaji kwa kuwa amekuwa mstari wa mbele kuitangaza SISIEM hasa London kwenye mtandao wake.

    Tukumbuke juzi juzi tu,kulikuwa na issue ya kumtetea Balozi Maajar kwa tuhuma ya kuwa mwanaCCM mbele UK badala ya kuwa balozi wa watanzania wote.

    Atamfundisha nani kuhusu blogu/internet nchini UK?

    Come on let be serious!T U ME DA NGANYIKWA vya kutosha.

    MICHUZI ale per diem yake kwa huu uwendawazimu tulionao
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Thanks mmakonde kwa kuliona hili HII NI DANGANYA TOTO
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ok !
     
  5. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Lipi Jipya? For who and for whom?
     
  6. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kunakosa gani kwa michuzi kupewa mwaliko jamani
     
  7. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2010
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Good for him.
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ishu si kwamba anaenda kufundisha, this is two way benefiting, atatoa uzoefu wake kuhusiana na responce ya jamii kwa mitandao na habari kwa ujumla, while yeye vilevile atapata uzoefu na pia kukusanya info za kuwabandikia wapenzi wa blogu yake na waTZ kwa ujumla!
     
  9. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Of course ni mtu wa Chama, what else will you expect of him???
     
  10. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Teh teh teh......
     
  11. Elusive

    Elusive JF-Expert Member

    #11
    Mar 24, 2010
    Joined: Nov 26, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hakuna matata! bahati imemuangukia mzee wa libeneke.
     
  12. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #12
    Mar 24, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Big news, hongera Michuzi,

    Blog yako ni chanzo cha habari muhimu na jamii ya watanzania inaitegemea sana. Wewe ni mfano wa kuigwa na wengi, natumaini kwenye mada yako utatoa shule kubwa kwa bloggers wa Tanzania...!

    Hivi umefikisha hits milioni 8 tu? Sikutarajia... Kama JF inapata over 45mil kwa mwezi mmoja nilitarajia kwako itakuwa over 50 mkuu wangu, so far safi sana mkuu!

    :)
     
  13. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #13
    Mar 24, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hii mkuu umeiweka kisanii zaidi!
     
  14. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #14
    Mar 24, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    so jf inaoongoza kwa kiasi kikumbwa mno yani kama ni ushindi ni ule wa sunami wa ccm uchaguzi ulopita na kama kigezo ni anayeongoza kwa kufikisha ujumbe kupitia mtandao basi jf ndio walipaswa kuchaguliwa kama haki ingefwatwa
     
  15. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #15
    Mar 24, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Mkubwa umenigusa, huku kwetu mods wanaelemewa na tunafikiria kuajiri zaidi na tunapo launch itakuwa balaa kabisa!!! Yaani tangu 2005 ni 8,000,000 tu? Na new JF yetu ni over and over na ni 2006 ukiachilia wale wa zamani?? Lo JF inaongoza, tukishindanishwa kidunia tumo kabisa.

    Hata hivyo, mkuu wa Wilaya ya Nanihiii hongera sana, japo.
     
  16. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #16
    Mar 24, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    kwa criteria ya blog ya tanzania yenye hits nyingi/ most visited per day nadhani blog yake imo kwenye top three. Kwa kigezo kingine cha loyalt kwa serikali hil halina ubishi.

    If it was fair evaluation basing on the above criteria then Michuzi should come out as a winner.

    Hongera michuzi,
     
  17. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #17
    Mar 24, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    fafanua mkuu kidogo
     
  18. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #18
    Mar 24, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mwenye macho haambiwi tazama! Aliye na sikio na asikie! Over! Kama vipi muulize Invisible atakufafanulia!
     
  19. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #19
    Mar 24, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    nimekupata over
    invisible nilimwelewa ila sikuelewa uliposema imekaa kisanii zaidi kanakwamba kadanganya
     
  20. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #20
    Mar 24, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    wewe ndiyo hukuelewa! kisanii sio kudanganya! ila kama wewe unabeba box basi nitaelewa!
     
Loading...