Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Blog zinazoonyesha Picha za Marehemu wa Ajali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by luck, May 25, 2012.

  1. luck

    luck JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Oct 3, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    Suala hili limejadiliwa sana miezi michache iliyopita lakini nimeamua nililete hapa baada ya kuona baadhi ya blogs zikiendelea kutoa picha za kutisha za marehemu pindi ajali zinapotokea. Lately kuna ajali ilitokea mkoani Iringa (mtanisahihisha km nimekosea) na baadhi ya blog zilitoa picha za kutisha za ajali hii iliyohusiha gari dogo saloon na fuso na kusababisha vifo kadhaa ikiwamo dereva wa saloon.

    Blogger mtambue kwamba marehemu hawa ni wenzetu hivyo wanapaswa kuheshimiwa na kusitiriwa, marehemu hawa wana ndugu, jamaa na marafiki. Je ndugu, jamaa na marafiki hawa watajisikiaje pale watakapoona picha za ndugu zao waliofariki zikizunguka kwenye mitandao? Just imagine unaona ubongo wa baba au mama yako, mtoto wako e.t.c utajisikiaje.

    Bloggers acheni mchezo huo, vinginevyo tutalia hadi mpatiwe udhibiti kwa kushindwa kutumia busara!
     
  2. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mi sioni tatizo!kwani sheria imezungumzia?lakin binafs sion tatizo watu tungependa kuona taarifa za wazi na picha za wazi ili tujifunze kuepuka ajar zisizokua za lazima.ingekua ni picha za aliyebakwa hapo sawa ila za maiti SIONI TATIZO,labda nielimishe kidogo
     
  3. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kala bas manki ww
     
  4. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    jana ITV wameonyesha mwili wa marehemu mwanafunzi wa tumaini univasiti aliejinyonga...tena akiwa live live kaning'inia kwenye kamba....
     
  5. luck

    luck JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: Oct 3, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    Mkuu,
    Huoni tatizo? Fikiria baba/mama yako mzazi kapata ajali katapakaa barabara nzima afu watu wanampiga picha na kumweka mtandaoni! Kama utakuwa OK kwa hilo mimi nafikiri una tatizo kubwa zaidi kichwani
     
  6. Masulupwete

    Masulupwete JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 550
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Hii kitu iliwekwa kwenye blog ya mjengwa. Nafikiri kuna tatizo la moderation kwenye hiyo blog. Mjengwa anapaswa kuwa serious na hili.
     
  7. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sijakuelewa
     
  8. Sema Chilo

    Sema Chilo JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anavyokufa mnyama ndivyo tunavyokufa sisi
     
  9. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hakuna ubaya,acha taarifa itolewe kwa upana wake,,watu wanajifunza zaidi kuepuka mambo ya uzembe barabarani, hata kama angekuwa nani kama ni kutokea/kufa tayari ishatokea
     
  10. A

    Activist p Member

    #10
    May 26, 2012
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haipendezi hata kidogo bwanaa!
     
  11. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Ndio maana blog yangu ni ya entertainment zaidi
     
  12. U

    UmtwaAlumbwagwe Member

    #12
    May 26, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Njoo ufanyiwe maombi.
     
  13. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mimi nimesema SIONI TATIZO, lakni pia nikaomba kuelimishwa kama kunatatizo na liko wap hasa,nilitegemea unielimisha labd tatizo lipo kihaki za binadam au kikatiba badala yake unanikashifu/unanitus mi nasema tena hata kunitusi kwako pia SIONI TATIZO
     
Loading...