Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Blog za Tanzania Zimehujumiwa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Albedo, Oct 31, 2010.

  1. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    wana jamvi naomba kama kuna mtu mwingine anaweza ku access blog za watanzania, for about three days Blog Nyingi zimekuwa hazinguki sijui kwa sababu

    Je inawezekana blog za Kibongo zimepigwa Pini?
     
  2. M

    Miruko Senior Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 8, 2008
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  3. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Du haya kaka
    Inawezekana ni matatizo yangu

     
  4. M

    Miruko Senior Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 8, 2008
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Labda tupate na kwa wengine, nimejaribu pia za wengine, Michuzi, Charahani, Francis Godwin haona zinafunguka
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Tatizo la blog za kibongo, zinajazwa graphics nyingi wakati wabongo wengi wanamiliki computer zenye RAM capacity 256MB.
     
  6. c

    chigwiye JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 353
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    after all,blog kama ya issa michuzi itakuboa tu mtumishi,usije haribu siku yako bure.iko very biased na nonsent
     
  7. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,121
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Mzee unakosea sana kwa hiyo assumption yako.... Kwa miaka hii hakuna PC inayouzwa na RAM below 1GB, zile za zamani pia lazima u upgrade RAM to at least! 512MB ambayo nayo ni tatizo!
    Nadhani huyo bwana tatizo lake ni Bandwidth tu!
     
  8. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Lol... Ya MICHUZI imejaa Rangi ya Kijani...
     
  9. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Bandwidth is just another reason.

    Mtu mwingine anaweza kuja na sababu nyingine zaidi.

    Kwa hiyo ishu ya RAM si ya kupuuza coz everything you see on your screen "MUST" be loaded into RAM
     
  10. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ndege ya Uchumi

    zote zinafanya kazi .....itakuwa kuna tatizo kwako
     
  11. epigenetics

    epigenetics JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2010
    Joined: May 25, 2008
    Messages: 248
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
Loading...