Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Blog ya Slaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpaka Kieleweke, Aug 5, 2010.

  1. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2010
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
  2. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #2
    Aug 5, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,506
    Trophy Points: 280
    Wow, asante sana Mpaka Kieleweke na huu ni mwanzo mzuri kwani uwanja wa mapambano unazidi kuongezeka na kuimarika. Mwaka huu hakuna kulala mpaka kieleweke, a luta continua !
     
  3. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hata friends of Kikwete wana blog.
     
  4. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2010
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Wewe hujaacha kujikombakomba kwa mafisadi tu? Eti unafukuzia kuteuliwa balozi.... hee hee hee ....
     
  5. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Siri imefichuka, kumbe wewe bwana huna uzalendo; kujikomba komba kumbe unafukuzia ubalozi badala ya kuikomboa nchi yako toka kwa hawa mafisadi!! Aibu..........na fedheha kwako.
     
  6. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2010
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    AHADI TANO ZA KIZALENDO.
    1.CHADEMA WOTE NI NDUGU ZANGU NA RAIS 2010-2015 NI SLAA
    2.CCM NI ADUI WA HAKI.SITAKUBALI KUICHAGUA`WALA KUONGOZWA NAYO
    3.NITAPIGA KAMPENI KWA KADRI YA UWEZO WANGU NA KUCHAGUA CHADEMA KWA FAIDA YA WATANZANIA WOTE.
    4.AKILI NI MALI ,SITATUMIA AKILI YANGU WALA MALI YANGU KUKAMPENI CCM.
    5.NITASAMBAZA MESEJI HII KWA KADRI YA UWEZO WANGU ILI TULIKOMBOE TAIFA.
    Mungu ibarikitanzania,Mungu mmbariki rais ajaye DR Peter Slaa
     
  7. B

    Bettina Member

    #7
    Aug 5, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    6. Sitakubali kuitwa mbayuwayu nikiwa hai!
     
  8. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hili bandiko halina sifa ya kukaa kwenye ukumbi huu, unless otherwise ukumbi wa Matangazo Madogo madogo uwe umejaa.
     
  9. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tafadhali tusitumie hili neno sana maana hata watoto wetu nyumbani wanatuita mbayuwayu sisi wafanyakazi na waalimu wa Tanzania.Mashuleni wanafunzi wanatuita waalimu mbayuwayu,imeshakuwa kero iliyosababishwa na Mkulu wa kaayi.DR JK.Mkuu wa nchi-URT(United Republic of Tanzania)
     
  10. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkumbushe Mkulu yaliyo mpata Moi na Chiluba yanamnyemelea. Bila kurukuta!
     
  11. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    vyovyote iwavyo vile nani ni nani inahuuu??kinachohuu ni blog ya slaa!!!!!

    thats guuuuuuuud!!!!!!!!!!!!
     
  12. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Tafazali Tembelea hii Marafiki wa Slaa hiyo anuani ya Mwanzo imeleta shida kidogo
     
  13. R

    Ramos JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mzee achana na sauna huko njoo huku kasaidie, mzee wako nanagalagazwa na Slaa
     
  14. R

    Ramos JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii sasa nimeipata, maana ile ya mwanzo ilinizingua...
     
  15. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #15
    Aug 7, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,506
    Trophy Points: 280
    Mkuu Ramos, tread carefully na hiyo mpya - nashuku kuna kamchezo fulani hapo kwani wajanja wa Bongo hawakawii, duh! Jaribu kuwasiliana na uongozi wa Chadema uwe na uhakika na authenticity yake.
     
  16. T

    Tom Lyimo Member

    #16
    Oct 2, 2010
    Joined: Sep 5, 2009
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mfano mzuri kuwa na blog
     
  17. c

    cal New Member

    #17
    Oct 2, 2010
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HUYO MAHIMBO MWENYEWE NASIKIA NI "KULA KULALA" alikuwa anamtegemea mkewe, mamaaa akachoka AKASEPAAAAAAAA
     
Loading...