Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Blog ya michuzi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Muke Ya Muzungu, Oct 28, 2010.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Baada ya kujikita wazi kwenye uwanja wa siasa kuifanya blog yake kuwa propaganda mashine CCM, blog ya michuzi ni kama imekufa. naona hata vijana mhiri waliokuwa wakiifa supoti kwa kumwaga atkos za kuvutia. imebakia mali ya CCM. Comments ni 0 kila mara. nyie mnalionaje waungwana?
     
  2. M

    Mutu JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ndio iko hivyo atafanyaje mchumia tumbo
     
  3. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mimi kila nikituma maoni yangu anayaweka kapuni. Jamaa ni CCM damu damu.
     
  4. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #4
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    ilikuwa ni homepage yangu kipindi flani toka aanze us***e wake nina miezi miwili sijawahi kuimbuka hataaaa !
     
  5. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    na bado mwaka huu mtalia hadi na mawe, kila siku mara riz 1, mara salma na jumatano mtakimbia jamvi.
     
  6. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wewe ndo utakimbia jamvi. Utakuja na avatar ya ushungi maana kihereni weshakuvika bado kishaufu!
     
  7. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Burn inaonekana wewe ni zao wa Oysterbay... Bwa ha ha haaaaa...
     
  8. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    mi mchaga bana, mjukuu wa mzee mtei na mpwa wa ndesamburo ila sipendi uongo wa mchana
     
Loading...