Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Blog ya IssaMichuzi haikupatia Uzito Msiba wa Shujaa REGIA MTEMA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mudushi, Jan 17, 2012.

  1. mudushi

    mudushi Senior Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 152
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwa kweli blog ya Issa Michuzi MICHUZI haikuipa uzito habari ya msiba wa Shujaa REGIA. Habari za msiba zimekuwa zikiwekwa katikati au mwishoni. Kwa kweli nahisi km hakuipa uzito wowote. Namshauri asiwe mwoga kuripoti habari za Mashujaa wetu km REGIA.
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    achana nayo...
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,059
    Trophy Points: 280
    Wewe ulitaka Michuzi afanye nini ili uone kuwa kaipa habari uzito unaostahili kwa maoni yako?
     
  4. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huo uchafu wa michuzi blog nimeach kupitia mwaka watatu sasa....hakunaga lolotela maana..
     
  5. M

    Musharaf Senior Member

    #5
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 161
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    acha kushoboka wewe! kwani michuzi unamlipa au umemuajiri? blogs ziko kibao wewe unalia na michuzi tu. vipi na yeye kama alikuwa na udhuru? ushajiuliza hilo?? huo ndiyo tunaita uzandiki
     
  6. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwaiyo mlitaka kila mahala hadithi iwe moja basi j.k angetangaza sasa siku za mapumziko kwajili ya maombolezo
     
  7. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #7
    Jan 17, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    JF inatosha jamani imempa heshima kubwa mpendwa wetu wengine waacheni msilalamike sana.
     
  8. k

    kuzou JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    walitoa habari hiyo,ungeandika tanzia yako uwapositie basi.
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Blog ni yake kwahiyo ana haki ya kuweka anachotaka kwa kiasi anachotaka. Besides, hata angejaza blog nzima habari ya Regia nini kingebadilika?
     
  10. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Tatizo ni watu hawajui maana hasa ya blog.
     
  11. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama kwako alikuwa shujaa kwa wenzio alikuwa nuisance tuuu! Msilazimishe mambo!
     
  12. Jeni

    Jeni Senior Member

    #12
    Jan 17, 2012
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 199
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni kweli NN alitakaje ili aone. Wakati mwingine tusipende sononeka kama mtoto aliyepokonywa peremende. Kama hakuandika ni kivyake, jamani huu msiba si wa mmoja ni wetu sote ile kama fulani katika msiba yeye alifata pombe akitegemea ni pombe mwache anywe. Si wote watalia kama unavyolia wewe. Kila mtu ama chombo kina uhuru na chombo chake cha habari. Ndio maana ata wale wengine walidiriki kuandiaka mambo ya kugombea urais kupitia CDM kwa siku ambayo baadhi ya magazeti yalizungumzia kifo cha kijana na mpiganaji mwenye damu changa na nafikiri ni tishio kwa vyama vingine REM. Please let her soul RIP
     
  13. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Jamani ulikuwa mtazamo wake tu msimtoe macho bure!
     
  14. Jagermaster

    Jagermaster JF-Expert Member

    #14
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 657
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mtoa malalamiko sijakuelewa, unaposema habari za msiba wa RM zinawekwa katikati au mwishoni unamaana gani?. Au wengine computer zenu zinaonyesha habari zilizo ndani ya blog kwa mfumo wa magazeti!!!
     
  15. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #15
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wewe utakuwa muongo, mapicha yote yale aliyo post kwenye blog yake ya "Matukio-michuzi"?
    Hebu tembelea huko ujionee
     
  16. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #16
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hii mada ni chuki tu,hakuna ukweli wowote hapo.katika blog zilizorusha picha na matukio kwa uzito ni pamoja na michuzi,labada mleta mada alitaka kingine sio hiki.haya ni majungu.kwa kuwa kila mtu ana tumia net fungueni blog ya michuzi kama hamjakuta picha za kufa kufa mtu kuhusu msiba wa Rejia,tangu nyumbani hadi ifakara.
     
  17. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #17
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wewe mchango wako ni nini kama sio mchango wa kulalamika tu hapa huna sera kabisa wewe,mtu gani usieridhika na kushukuru hata kile kidogo alichofanya mwenzako kazi yako kulalamika tu kaa demu bana
     
  18. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #18
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Huu ni umbeya na ubaguzi.umeniharibia siku na log off.
     
  19. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #19
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Nadhani Michuzi ana utashi wake wa ni kitu gani a prioritize au hapana maana naye nafsi yake kuna inakomuelekeza. Hiyo ni sawa na Habari Leo walivyoipa Tanzia ya Regia nafasi ya chini, nafsi yao na maelekezo waliyopewa (labda) ni kutowapa nafasi 'wapinzani' lakini wakasahau kuwa huyu ni shujaa wa aina yake. Historia itawahukumu, hilo ni suala la muda tu.

    Kikubwa hapa ni kuwa credibility ya jf imemultply baada ya watu kugundua kuwa hiki ni chanzo cha kuaminika cha taarifa/habari na kitakuwa juu zaidi kadi muda na technology inavyosambaa.
     
  20. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #20
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Udaku mwengine hauna hata mana,kwani asipoweka yeye hatozikwa? ebu ongea la maana sio fitna....unaongelea mabaya ya michuzi mbona mazuri yake huyaongei? wacha roho mbaya na choyo....
     
Loading...