Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Blog nzuri

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by suzi, Aug 8, 2011.

  1. s

    suzi New Member

    #1
    Aug 8, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF, nimeleta topic mpya kabisa japo ni nje ya topic hii ni kwa sababu wengi tulioughaibuni tunatafuta vimwana na wakaka wa kuoa/kuolwa nao. Kuna hii blog nimetumiwa na rafiki yangu unaweza tuma maelezo yako hata na picha. Pia utakutana na wenzako wahitaji kama wewe. Jitafutie Rafiki / Mchumba wa Kitanzania chukua hiyo copy and paste. Kila la heri
     
  2. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    Asante suzi! je .. weye ndiye mmiliki wa hiyo blog! ?
     
  3. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    suzi bila shaka wewe ni demu sasa unaonaje tuonyeshe mfano kwa wana JF kuliko kupoteza muda wa kucopy na kupaste!for mo info niPM
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    haya bana, hongera zenu watarajiwa.
     
  5. j

    jena Member

    #5
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 3
    tunashukuru sana kwa Blog tumeipata, Hope hii itatusaidia.
     
Loading...