Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Blog nyingi za wabongo....UBUNIFU NI SIFURI

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mauza uza, Aug 10, 2012.

  1. Mauza uza

    Mauza uza JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,875
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Baada ya masiku kadhaa kufanya utafiti wa blog za wabongo nimegundua wengi wao wamejiingiza huko kuganga njaa maana ubunifu ni zero habari na picha wanacopy na kupaste na zote zinafanana ..nafikiri wanaganga njaa kupitia vitangazo uchwara kwa pesa mbuzi....ukiangalia michuzi picha zake na habari,hizo hizo utazikuta kwa michuzi jr, hizo hizo utazikuta kwa le mutuz ,hizo hizo utazikuta kwa mjengwa, hizo hizo utazikuta viblog vyote vya bongo..yaani ni wastage ot time and space..wanaboa mno..nawakilisha!!
     
  2. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tusiwaponde sana, tuwakosoe ili wajirekebishe waboreshe zaidi. tunahitaji watu wajiajiri wenyewe wapate japo hivyo vi-pesa mbuzi wagange njaa. LI-NCHI LENYEWE HILI SI UNAONA WANAONUFAIKA NI MAFISADI TU NA NDUGU ZAO!!!!?????
    Hawa watanzania wenzetu walioamua kujiajiri wenyewe kwa njia hii tuwatie moyo, am sure watabadilika in the long run.
     
  3. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Vipi kuhusu hii MUSTAKABALI WETU Naomba maoni yenu ili kujenga MUSTAKABALI WETU. Tanzania itajengwa na Watanzania.
     
  4. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mwanangu una hoja tena nzito. Tatizo la Tanzania ni watu kupenda dezo au kuigiza karibu kila kitu. Hata ukiangalia wana sanaa wetu nao kadhalika. Ni uchuro na kero kusema ukweli. Mie binafsi naona mablog ya picha kama ujinga na uzembe wa kuandika. Ajabu watu kama Michuzi ndiyo wanapewa matangazo hasa toka serikali kutokana na yeye kuwa mtu wao ambaye elimu na taaluma vinagomba. Heri umeliona hilo ingawa si wote.
     
  5. Mauza uza

    Mauza uza JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,875
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Mfano mdogo tuu hebu pitia blog zote za kibongo leo utakuta habari za rais Kikwete akiwa Ghana..hilo sio tatizo kwa sababu ni mkuu wa nchi lazima habari zake ziwepo but tatizo ni kwamba picha na habari zake blog zote zimecopy na kupaste neno kwa neno ..what a waste???Afadhali angetokea hata mmoja akajaribu basi kutoa kivyake ..yaani picha na maneno ni yaleyale...kwa kweli haipendezi..hata habari zingine ni hivyo hivyo wanacopy na kupaste then wanatundika kwenye blog zao!!!
     
  6. S

    Stanleyabra Member

    #6
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo hii fany imeingiriwa na watu ambao hata hawajui mambo ya kuchapa code za html pamoja na css kwa hiyo ndo maana hata blog hizo muonekano wao si mzuri lkn twapaswa kuwakosoa wapi wanakosea maana technologia ndo tunaipokea.
     
  7. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nadhani blogger inalemaza na kufuga watu wasio na ujuzi wa html. Hii ni kutufanya kuendelea kuwa bongo lala. Ila kuna hii org nimeipenda Home - Blogtz wanatoa hosting +script autoinstaller + FTP access, so ni tofauti na blogger. Ni muda wa kufungua mawazo yetu
     
  8. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #8
    Aug 11, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,022
    Likes Received: 2,853
    Trophy Points: 280
    Kujua au kutojua code si tatizo kijana we watu hawajui code hata kidogo na wanadevelop application kibao na zinafanya vizur kwenye market.
    Huko tunapokwenda ndo kabisaa elimu yako yakucode haitakusaidia.

    Jamaa anaongelea creativity blog za bongo wanacopy magazeti badala ya internet iwe source kwa magazeti wao wanakua nyuma unasoma kitu magazetin halaf ndo wakikuta kwenye blog.

    Ishu hapa ni idea why watu wanaigiana idea. Why idea zinafanana na sio nani anajua kucode
     
  9. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    kiasi fulani ni nzuri ila pembeni punguza picha kwa pembeni then rangi uliotumia kwenye info zako haioneshi ila iko poa somehow
     
  10. KML

    KML JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kwanza michuzi inanikera sana yani habari za ccm basi bora iitwe blog ya ccm tujue
     
  11. Companero

    Companero Platinum Member

    #11
    Aug 11, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,395
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    umesema "blogu nyingi" ila hujataja hizo "blogu chache" ambazo ziko tofauti. matokeo yake zote zinakuwa kwenye kapu moja! je, hizi hapa chini nazo ni sehemu ya hizo "blogu nyingi" ulizozitafiti?

    wavuti - wavuti

    UDADISI: Rethinking in Action

    Zitto na Demokrasia

    Vijana FM

    Swahili Time
     
  12. Iyokopokomayoko

    Iyokopokomayoko JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Afadhali umemwelewesha, bado ana-code karne hii!, ukijifunza kutengeneza web au blog kwa code unaweza kuhitaji maisha yako yote kubaki chuoni. Swala ni ubunifu na si code.
     
  13. Mauza uza

    Mauza uza JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,875
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Kama ulinielewa vizuri nilikuwa nina maana majority ya blog za wabongo na sio zote zina lack creativity..wanashare habari as if bongo hakuna habari zingine...sie tulioko nje ya nchi tunazitegemea sana kwa habari za home but ukizizungukia mbili tatu, zote ni habari hizo hizo...i mean ubunifu ni zero.. frankly speaking.
     
  14. Mauza uza

    Mauza uza JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,875
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Blog yako nimeipenda sana coz haina mipicha mingi kama hizo zingine....rangi uliotumia kidogo haina mvuto...ushauri wangu wa bure jaribu kutumia rangi yyt lakini iwe a bit light....kwa mfano sky blue,pink au light yyt ili maandishi yasomeke kiurahisi ...
     
  15. IHOLOMELA

    IHOLOMELA JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    hebu jaribu hii http://www.bugangoborder.blogspot.com
     
  16. Ngofilo

    Ngofilo JF-Expert Member

    #16
    Aug 11, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 208
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    MAUZA UZA UNALOSEME NI KWELI KABISA. ILA NAFIKILI NI UVIVU WA WAMILIKI WA BLOG HIZO. BT HEBU CHEKI HII NIKIWA NAMAANA STORY HIYO HIYO YA RAIS ILA IMENDIKWA KWA MTINDO MWINGINE KABISA.
    [h=1]KIKWETE ATIMIZA SAFARI YA 333 NCHINI GHANA KWA KUTOA HESHIMA ZA MWISHO KWA MILLS[/h]http://media2solution.wordpress.com/2012/08/11/kikwete-atimiza-safari-ya-333-nchini-ghana-kwa-kutoa-heshima-za-mwisho-kwa-mills/#comment-456
     
Loading...