Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Blog kuwa na habari zinazofanana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by luck, Jan 10, 2012.

  1. luck

    luck JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 3, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    Huwa najiuliza,

    Utakuta blogs kibao zina taarifa moja, at tyms cut & paste!

    Inakuwaje hii?
     
  2. luck

    luck JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 3, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    Kwa mtazamo wangu hii ni unfair. Kwa sababu kupata taarifa nayo ni costly.
     
  3. 1

    19don JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mtaa kwa mtaa, jiachie na michuzi
     
  4. c

    chinga 1 Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijisifii lakini ukisoma habari zangu sidhani kama zinafanana na blogs nyingi jaribu halafu nipe jibu ingine .
     
  5. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,858
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    ni kweli zinafanana sana...tena hadi picha wana copy and paste...haipendezi..


    Yako ipi?
     
  6. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Unajua blog ni sawasawa na vyombo vingne vya habari,kwahyo ndugu yangu hili suala kwa kifupi halikwepeki,
    ila kuna some blogs zinakuwa na habari tofauti na nyingne,na nyingne unakuta zina share habari.
    Mfano hebu check hizi mbili alafu unipe jibu
    GSHAYO
    na
    Treasure House Within You
     
Loading...