Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bling Bling!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Yo Yo, Jul 16, 2008.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Chaguo la Mungu.....
    [​IMG]
     

    Attached Files:

    • bl.bmp
      File size:
      750.1 KB
      Views:
      282
  2. K

    KakindoMaster JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2008
    Joined: Dec 5, 2006
    Messages: 1,260
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mzee maisha bora kwetu ni lini?
     
  3. kkiwango

    kkiwango Senior Member

    #3
    Jul 16, 2008
    Joined: Aug 27, 2007
    Messages: 168
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Unafikiri mabuzwagi yangeendelea tu hivi hivi bila ya mkuu kupata ushanga?
     
  4. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2008
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    ....Dah, yule mkulu kule nyuma (mwenye tshirt nyekundu) kanona acha tu, halafu ni mwanachama mwenzetu hapa JF vile vile :D!...

    Bora hiyo Bling kuliko ingekuwa 'hirizi' inachungulia, Noma!!!
     
  5. Sam GM

    Sam GM JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 536
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hana hata aibu kumshika huyu mtoto ambaye inawezekana hajui atakula nini kwa sera mbaya za uongozi wake.
     
  6. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2008
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Acheni kumuandama hata kwa hili. Kwanza mie a kuwa ninaishi hapa Sikonge, Bling bling yangu ni kali kuizidi hiyo. Na mimi ni NTU ya kawaida kabisa. Hata Maraper wa tanzania wanakula Bling Bling kali tu tena nyingine hadi zinazunguka "wanasemaje huko USA??"
    Yaani hata kama asingelikuwa FISADI mnafikiri hizo angelikuwa nazo ngapi? Mbona hamsemi neno kwa mke wake hapo pembeni? Hebu oneni kavaa ngapi mkononi, na acha shingoni aliponona uzuri. Kwa hasira ngoja kesho nikanunue nyingine maana na nyinyi Watanzania mnazidi. Mtacomment hadi chupi aliyovaa sasa.......
     
  7. NaimaOmari

    NaimaOmari JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    mbona Mkapa alivaa cheni na alionekana wa kawaida tu ... asivaee roho inachopenda kwa kumuogopa nani ....isitoshe anayo kabla hata kuwa Rais
     
  8. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Dini yake inamruhusu? Watu wanapozungumzia MATENDO ya mtu, ndo haya sasa.
    Kwa kuwa yeye na 50 Cent wote ni wasanii, this should be acceptable people!



    .
     
  9. K

    Kipanga JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Dini haimruhusu hata kidogo tatizo anapenda mambo ya kujichanganya that's why ameyatosa...It's a matter of time akikua ataacha!!!!
     
  10. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Muungwana anaitangaza dhahabu safi ya Tanzania nyie mnamkalia kooni.Bush hana kama hiyo yeye yake inaishia carat 14 tu!
     
  11. T

    Tuandamane JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2008
    Joined: Feb 2, 2008
    Messages: 1,220
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    jamani mmeona na huo mkono wa alie kaa nae pembeni.. nao ni bling tupu lazima ni salma huyo,, hii niaibu mavazi yao ni garama lkn huyo mtt hajui akiumwa aende wapi,

    kwa kifupi hana uhakika na maisha yake ya kesho
     
  12. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Hiyo dhahabu anaitangaza sio kwa manufaaa ya watanzania....
     
  13. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Unafahamu ule utawala wa sulatni wa Brunei?...ana mdogo wake anaitwa prince jefri kama sijakosea jamaa ni mkwasi wa hali ya juu....
    Soshangai hata kama mama wa kwanza nae akiwa hivyo....
     
  14. s

    suzyo Member

    #14
    Sep 1, 2008
    Joined: Aug 26, 2008
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata mimi nimeiona hiyo bring bring ya bwana mkubwa inaonekana jamaa enzi za ujana wake alikuwa ni noma na umri bring za nini kweli
    nimekubali jamaa ni tozi kinachofuata ni kuimba bongo fleva na kina ally kiba mbdogy nk
     
Loading...