Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

bleed....ni kweli?

Discussion in 'JF Doctor' started by majogajo, Mar 27, 2012.

  1. m

    majogajo JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kuna uwezekano wa binti kutokuziona siku zake(bleed) na asiwe anamimba? na sababu yaweza ikawa ni nini? wenye utalaam na mambo haya mnisaidie.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Hormone disturbance ndio inayochangia mabint wasiwe wanableed kikawaida(normal),maybe madawa ya kuzuuia mimba wanayokunywa au choma etc
     
  3. Mmang'ati

    Mmang'ati Senior Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 167
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu majogajo BREAD ni mkate km super loaf,azam,super temeke nk. Kuna uwezekano usipate michango toka kwa wadau kwa kutoelewa ulichoandika.NADHANI ulikusudia kuongelea "bleed" km ndivyo bac sahihisha kwa faida ya wengi.
     
  4. Mmang'ati

    Mmang'ati Senior Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 167
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu majogajo BREAD ni mkate km super loaf,azam,super temeke nk. Kuna uwezekano usipate michango toka kwa wadau kwa kutoelewa ulichoandika.NADHANI ulikusudia kuongelea "bleed" km ndivyo bac sahihisha kwa faida ya wengi.
     
Loading...