Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Blasia za madada zetu!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Sep 16, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Hivi kwa kina dada inakuwaje unakuwa mzuri wakila kitu lakini unajisahau kwenye blasia??wengi nawaona!!wengini kwenye usafiri wetu huu wa daladal una kuta demu kapimp viwalo lakini wakati ameshika bomba la daladala chungulia kwapa sindria imechafukaaa!!!Unajiuliza huyu na uzuri wote kweli au hata likufuli waweza kuta yalah!
    Katika pitpita nimekumbana nayo sana hii!!nasijui nikwa nini??Akina dada watatwambia maana humu JF tunao ma intelligent watajibu kama hawataingia mitini!
     
  2. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280


    lol... alafu ukawa unachungulia kila baada ya 5min..
     
  3. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Man nilikuwa na hasira
    NIMEFUNGULIA kwa hii post yako
    nimecheka sana
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Broda,
    Wewe ulipata ujasiri gani wa kuichunguli na kuichambua hivyo, kwamba iko chafu, au ulikuwa na mission ingine?
    Ukimaliza hii andika pia kuhusu "mitambo ya fungus ya wanaume!"....huh!
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Kwakuwa safari ilikuwa ndefu na wote tumesimama basi ilikuwa issue niwengi niwengi na wapo sasfii tena wamofisini siyo wakata nyasi!
     
  6. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Tena hapa nilipokaa nimesikia funny-sound fulani hivi kukagua nagundua sikubadilisha soksi za viati za jana. Miguu yangu lakini nakereka kweli kweli
     
  7. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Umenikumbusha mbali kwani kuna siku nilienda kwa rafiki yangu hapo ada estate kumuona jamaa alikuwa anaumwa!alikuwa RSA kafanyiwa operation sasa nikafika nikakuta yupo na jamaa2 kati yao nijamaa namjua ila alivaa soksi kisigino nje navidole nje nikashindwa kuelewa wakati anavaa alikuwa anavaa kama anavaa soksi au?? sasa basi harufu!!unajua watu wengi huwa hawana choice ya sokisi akiona mmachinga anauza ananunua wakati zile ni nylon!! unavaa lisaa limoja harufu yake utakoma ilibidi nijenge hoja kwa mshikaji kwamba kwanini tusikae nje tupate upepo jamaa akanielewa alishindwa kusema!!Hivyo nimatatizo juu ya matatizo!
     
  8. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #8
    Sep 16, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    huenda JAMAA ALITONGOZA AKAENDA KUMEGA AKUKUTA TOTO VIWALO SI VYENYEWE, POLE ILA KUOKOTEA NDIO MADHARA YAKE HAYO
     
  9. M

    MgonjwaUkimwi JF-Expert Member

    #9
    Sep 16, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 1,148
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    Bora hata huyo ambaye blazia hajafua, nilikutana na moja kwa nje kavaa kama Beyonce ila kwa ndani blazia yake anatumia mipira ya baiskeli (manati), ilituchukuwa muda kuitafuta blazia wakati tunaondoka mana alipoifungua iliruka kutoka kitandani na ikajitundika kwenye kitasa cha mlango.....kidogo ncheke.
     
  10. RAJ PATEL JR

    RAJ PATEL JR JF-Expert Member

    #10
    Sep 16, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Time for Tanzanian women to start wearing Punjabi or Burkha!
    Hare Krisha!
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Sep 16, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    :becky::becky::becky::becky:uwiiiiii!Yaani nimechelka hadi usingizi kwishnei,lolz!
     
  12. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Inabidi tuwaelimishe polepole mpaka waelewe umuhimu wa usafi.Kwa kuanzia nawapa mfano wa wanyama kama mbuzi ,punda,ngòmbe na wengineo walao majani,palepale maziwa yanapokaa kwa mwanamke,ndipo palepale mbulungu zinapokaa kwa mwanaume kwa maana hiyo basi na wao akina dada wayajali matiti yao kwa usafi na kuyasitiri kama vile sisi tunavyositiri mbulungu zetu.Na sivyema kuyatembeza waziwazi au kuyaacha katika hali ya uchafu ni kujitafutia magonjwa.
     
  13. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Mh Kingàsti kwenye hiyo Avatar yako unaramba nini tena ndugu yangu.
     
  14. M

    MgonjwaUkimwi JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 1,148
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    Dah, watu tuko tofauti....mwenzenu napenda demu awe mchafu kidogo....kaarufu ka kusisimua kwa mbaaaaaaaaaali, na tukimaliza sitaki nioge at least kwa siku mbili ili niwe nanukizia nikiwa kazini....kwa raha zangu. Akiwa msafi sana nakuwa turned off.
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Sep 17, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,177
    Likes Received: 16,155
    Trophy Points: 280
    Mweeeee!!! I thought I've heard it all but this one right here....oh man oh man:becky::becky::becky::becky:
     
  16. M

    MgonjwaUkimwi JF-Expert Member

    #16
    Sep 17, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 1,148
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    Yep, hujaona mbuzi dume akimnusa mbuzi jike kwa nyuma kisha anabinua midomo yake na kuinua kichwa juu akiomba sala kwa muumba akisema "god bless the woman", unazani anafanya kwa kuchukia harufu?
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Sep 17, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,177
    Likes Received: 16,155
    Trophy Points: 280
    Oh yeah mabeberu wanapenda sana kufanya hizo. Dizaini mbunye ya mbuzi jike ina kaharufu flani kamleteako ashki beberu...
     
  18. M

    MgonjwaUkimwi JF-Expert Member

    #18
    Sep 17, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 1,148
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    Yep, sasa ile harufu ndo inapandisha mzuka....na nisipoisikia niko tayari kuvaa kinyago aka kujifunika makalio mithiri ya "vicks"
     
  19. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #19
    Sep 19, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    :becky::becky::becky::becky::becky:mbavu zangu mie
     
  20. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #20
    Sep 19, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    KakaKiiza ulichosema ni kweli kabisa,hata juzi nilikuwa nikiliongelea hilo na moja ya rafiki zangu,baadhi ya wanawake wanathamini urembo wa nnje na kutokuthamini ndani si braa pekee hata pants!unakuta ni chafu,zimefubaa hata rangi hazieleweki tena na kwa upande wa brazia huitaji hata kuchungulia coz wakati mwingine mikanda inaweza kutokeza kny bega nnje ya nguo so unaona ilivyo michafu,,argh!
     
Loading...