Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Blandina Nyoni na uhamisho wa uonevu, na kupendelea kabila lake, marafiki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GOLIGOTHA, Feb 16, 2012.

  1. G

    GOLIGOTHA New Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu mama Blind Nyombi, kama alivyomhamisha Mpandana kwenda Muhimbili na nafasi yake kumpa ndugu yake. Ni mama aliyejaa ubinafsi, undugu, ukabila na kuonea wale amabo hawapo karibu nae, au ambao sii ndugu zake.

    Mfano wa Kamanda mkubwa wa malaria, DR. MWITA aliyekuwa Meneja wa Mpango wa MALARIA. Baada ya yule daktari kukomaa, kuwa pesa ya Global Fund hataigusa, Nyomi aliazimia kumhamisha mzee wa watuu kwenda Kanda ya Ziwa. Hebu tazama gharama za kumhamisha mtu kwa nia yako mbaya, wakati madaktrai wanahitaji call allowance,je kweli hiyo ni kuokoa gharama ua ???
    Kamhamisha pia kijana wa Mpango wa UKIMWI,ambaye ni Katibu wa Afya kwenda Kibon'goto....jamani ili amlete ndugu yake /mtu wa kabila lake,toka Kibong'oto kuja wizarani.Gharama za uhamisho kwa huyo jamaa yake aitwaye Martin K. Magongwa, ni takribani Tshs 11,842,228/=???Jamani , je kulikuwa na sababu gani ya kumhamisha huyo afisa toka aliko kuja WIZARANI???...Matumizi mabaya ya madaraka.Jalada lake ni MP.64059.

    Wachunguzi, tafadhali fuatilieni, ili kuona uhalali wa uhamisho wa watu waliohamishwa na mama Nyomi, na gharama zilizotumika, huku akizuia kazi za wizara zisifanyike kwa kisingizio mgawo haujaletwa,.....kumbe anajifanyia mambo yake atakavyo yeye.

    Huyu mama anatakiwa AFILISIWE, NA AFUNGWE JELA MAISHA YAKE YOTE....NA AOMBE MUNGU ANGEKUWA CHINA... NI KUNYONGWA,HUWEZI TUMIA MADARAKA KWA UBINAFSI KAMA UKO KATIKA OFISI ISIYOKUWA NA WATENDAJI.Uliwadharau watumishi wa afya, na najua sasa unajuta maneno yako ya kuudhi watendaji, kujisikia na kujiona kama Mungu MTU. Uliwahadaa watumishi wa Afya kuwa ukihama kuwa watafanya Party kubwa kuliko ya Wizara ya Maliasili.....

    Sasa hukuhama ilia umejivua nguo mwenyewe....na kwa taarifa nilizonazo ni kuwa watumishi wa AFYA hususani madaktari wa Muhimbili na wauguzi uliowatukana kuwa ni wachafu, na hawajui kiingereza wanasherekea sana, na wanayofuraha sana.
    APANDACHO MTU NDICHO ANACHOVUNA.....''
     
  2. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    sasa yeye yupo wapi ameshaondoka wizarani au?
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Duru zingine zinasemA bado yupo ofisini...!
    Utawala wa Babu huu, unaweza kuuchezea sharubu kama utakavyo!
     
  4. C

    C programming JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,429
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    Kwani ni huyu ni kabila gani
     
  5. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,007
    Likes Received: 1,948
    Trophy Points: 280
    Huyu mama inakula kwake! Mpaka dakika hii hajielewi mambo yanavyomuandama!
     
  6. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,282
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Tatizo lenu hamtaki kuambiwa ukweli kwani hulka yenu ni kudanganywa kuwa mu wasafi wakati ni wachafu!! Sasa huyu mama alivyowaambia kuwa huko Muhimbili mlikuwa wachafu kwani ni uongo? Ni kweli Muhimbili ni pachafu kwasababu ya kukosa vitendea kazi na wafanyakazi kutokujituma vilivyo kwasababu mbalilmbali ikiwemo uduni wa maslahi; hata hivyo inakuwa si kosa nyie kuambiwa ni wachafu wakati kweli ni wachafu!!
     
  7. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Bora imekula kwake, huyu mama alikuwa anajiona kama mungu mtu pale wizarani.
     
  8. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 884
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huyo unayemtetea ndiye alitoa tenda ya kufanya usafi pale. [kwa kampuni anayohusiana nayo].
    Kwa hiyo mwambie yeye ndiye mchafu.
     
  9. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #9
    Feb 16, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,282
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    At the end of the day she will come out clean na wale mahasimu wake watagundulika kuwa walikuwa na ajenda zao za siri ambazo hazina tija kwa mustakabali wa nchi!! Na kwa precedent kama hizi nchi kuitawala itakuwa ngumu sana kwani siasa will override professionalism and the requisite performance standards will decline if they have not done so already.
     
  10. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #10
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tuliza kitenesi ujui ulisemalo wewe.
    Kwa hiyo, huyo mama yako nyoni ana 'usafi' gani?
    Hacha kukurupuka wewe!
    Unatakiwa ukampe pole kwa kupoteza zile 80 bil alizokuwa ameifadhi kule exim bank!
    Huyu mama hafai hata kidogo, au na wewe ni kati ya wale vijana wanaommega?
     
  11. Mulama

    Mulama JF-Expert Member

    #11
    Feb 16, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,827
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Mada hii kwa vyovyote imeletwa na mtu anayefanya kazi wizara ya afya kwa jinsi ilivyogusa ukweli moja kwa moja kumhusu huyu mama!
     
  12. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #12
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huyu mama ni nyoka, nitashangaa sana kama asipopanda karandinga!
     
  13. Wanitakiani

    Wanitakiani JF-Expert Member

    #13
    Feb 16, 2012
    Joined: Apr 18, 2008
    Messages: 645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    U must be sick!!! Fuatilia historia ya Blandina Nyoni kuanzia Hazina, Mali Asili na Utalii ndio utajua watu wanazungumzia nini! Huyu mama ni fisadi kuliko neno lenyewe! tenda zote anajipa mwenyewe na ndugu zake, mbinafsi, jeuri, muuaji...amesababisha mgomo wa madaktari kwa jeuri yake na kuua ndg zetu waliokosa huduma ya madaktari. Blandina Nyoni ni zao la Luhanjo kama hujuwi.
     
  14. Kizimkazimkuu

    Kizimkazimkuu JF-Expert Member

    #14
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45

    Huyu mama kweli nuksi....kumtoa Natonal malaria control coordinator kisha akamtupa Bukoba. Akampa kazi huko, RMO au? Mbona imekaa kama demotion hii. halafu huyo martin magogwa sio materia ya kupelekwa wizarani;sifa yake kubwa nayoifahamu mimi ni "kupiga hela za miradi" naweza ku connect dots kwanini mama Nyoni alimuhitaji wizarani. Duh! safari ya kufikia maendeleo imejaa vizingiti kibao!
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Feb 17, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mtuma post si daktari...
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Feb 17, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    in tanzania anyone can come clean... Even rostam and his crew

    Blandina is devilish and should be left rotting in jail.

    Ila pia sioni kama hoja ya kugamisha mwita ni issue kwani hakuna alieambiwa atafanya kazi sehemumoja tu...
     
  17. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #17
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mwenye orodha ya wagonjwa waliopata rufaa kwenda Appollo Hospital za India hebu aimwage jamvini. Kuna tetesi kuwa alikuwa anawamrisha madaktari wa hospitali za rufaa kuwaandikia ndugu zake na marafiki kuwa wapelekwe India hata kwa matatizo ambayo yanatibiwa hapa nnchini
     
  18. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #18
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Kama atasafishwa sio kwamba aliyoyafanya ni mema na yako sahihi kwa mustakabali wa nchi hii..pamoja na hayo kuna tetesi kwamba analipwa mshahara wa TZS 25m kwa mwezi..je, huu nao sio ufisadi kwake yeye binafsi na huyo aliyemuidhinishia hayo malipo?..Hizi double-standards za malipo kwa watumishi wa umma ni time bomb..
     
  19. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #19
    Feb 17, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Kweli huyu ni Mama NYOMI,na si mama nyoni.
     
  20. M

    Mama Ngina Member

    #20
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo ndio Blandina mke wa Nyoni wa B.O.T.....mama pesa, baba pesa.

    Kazi ni kwako!!
     
Loading...