Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Blandina Nyoni na Dr Deo Mtasiwa bado wapo Wizarani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TUMBIRI, Feb 13, 2012.

  1. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wakati tukiendelea kupokea na kung'amua vitendo mbalimbali vya ufisadi vilivyofanywa na Mapacha wawili wa Wizara ya Afya (Blandina Nyoni na Dr Deo Mtasiwa), habari nilizozinyaka leo kutoka kwa watumishi watatu na baadae nikadhibitishiwa na Mkuu wa Idara mmoja ambae yupo Wizara ya Afya, zinasema Katibu Mkuu na Mganga Mkuu wa Serikali waliosimamishwa kazi na Waziri Mkuu, Mizengo Pinda bado wapo kazini na hata leo wamekuwepo Ofisini.

    Habari zinasema kuwa wamekuwa katika heka heka za kuweka sawa nyaraka zao vizuri hasa zile zinahusu Manunuzi. Concern yetu hapa ni kwamba imekuwaje Pinda ameweza kuwadanganya Madaktari kuwa mahasimu wao wakuu Bi Blandina Nyoni na Dr Deo Mtasiwa amewasimamisha kazi tangu mchana wa Alhamisi ya tarehe 09/02/2010 wakati bado wameendelea kwenda ofisini hadi leo?

    Hofu inayoibuka hapa ni kwamba kama wataendelea kwenda ofisini wakati tayari wamesimamishwa kazi na Waziri Mkuu katangaza kuwa wanachunguzwa na vyombo vya dola, Je hawawezi kutumia mwanya huu kupika au/na kupoteza nyaraka za serikali ambazo zingesaidia katika ushahidi? Na je Waziri Mkuu Mizengo Pinda, anamdanganya nani kwamba Blandana Nyoni na Deo Mtasiwa wamesimamshwa wakati bado wanaenda ofisini tena kwa kutumia V8 za serikali?
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Serikali ya kisanii hii no one is serious!
     
  3. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    makubwa!
    Jairo kaibukia Wizara ya afya
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,813
    Trophy Points: 280
    serikali ya vilaza hii ..unafikiri Pinda hajui.anajua sana ..chezo hili
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Pinda anapenda sana kudhalilika...Very soon atadhalilishwa tena na tabia yake ya kuwa mbwa asiye na meno.
    Naamini madaktari wanayaona na kuratibu mambo yote ya kizembe haya!
     
  6. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,185
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Jairo?
     
  7. Mtafiti1

    Mtafiti1 JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukiwa mtoto, kumbuka ni mara ngapi uliwahi kumsemea baba kwa mama ukitegemea baba atamchapa mama?
    Mtasubiri sana maana lao ni moja!
     
  8. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Mambo ya serikali ni endelevu, hata mtu akisimamishwa kazi ofisi lazima ifanyekazi hivyo kama wanakwenda ni kwenda kukabidhi ofisi kwa wengine watakaochukua nafasi zao!!
     
  9. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #9
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hutaki?
    mzimu basi!
     
  10. Acha Uvivu

    Acha Uvivu JF-Expert Member

    #10
    Feb 13, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 526
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pinda hatarini tena. Spongy la ccm lazidi kunyonya uchafu na kuurudisha. Tutafika kweli!
     
  11. F

    Froida JF-Expert Member

    #11
    Feb 13, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Hivi watanzania mulimwamini Pinda,,huyo mbaba mbona ni mwongo sana kuliko kawaida ndivyo alivyo viongozi wa CCM hawana jema wanachotaka ni nchi iingie kwenye machafuko
     
  12. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #12
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama bado wako kazini basi hiyo ni kinyume na makubaliano na madaktari. Nashauri madaktari waendeleze mgomo wao waliositisha.
     
  13. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #13
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Serikali hii, kila jambo hufanywa kwa kigugumizi!! Ukiamua kumchunguza mtu kwa ufisadi wakati anaendelea kufika ofisini tarajia ushahidi kuchakachuliwa!!
     
  14. m

    mhondo JF-Expert Member

    #14
    Feb 13, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Labda bado hawajapokea/hawajapewa barua za kusimamishwa. Serikali inafanya kazi kupitia nyaraka sasa kama imetangazwa kwenye Tv tu na hawajapewa barua ni halali kwao kwenda kazini.
     
  15. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #15
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Kwani Waziri Mkuu alisema wamesimamishwa kuanzia lini?
     
  16. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #16
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    you are very wrong...ukisimamishwa kazi kupisha uchunguzi hutakiwi kuonekana ofisini kwako wala ndani ya eneo la kazi. hi inatokana na kuogopa kuficha baadhi ya nyaraka muhimu ambazo zingeweza kuharakisha uchunguzi
     
  17. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #17
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Jamani acheni utani mtanifanya kesho nichane passport ya nchii nikawe mkimbizi somalia.
     
  18. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #18
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mkuu TUMBIRI hiyo tarehe 9/2/2010 mbona sielewielewi vile?
     
  19. T

    Tinker Member

    #19
    Feb 13, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]
     
  20. K

    Karata JF-Expert Member

    #20
    Feb 13, 2012
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 309
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
     
Loading...