Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BLANDINA NYONI: "Msiogope mbu wa Muhimbili"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, Sep 23, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2010
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Hivi huyu katibu mkuu wizara ya afya ana akili timamu? kutuambia sisi wananchi wa kawaida kuwa tusiogope mbu ambao wizara yake imewafuga ndio nini?

    At this stage siamini chochote kinachotoka wizara ile. mara o=hh tunaleta helicopta na ndege toka Nairobi kunyinyiza dawa sasa hivi haa mbu wameshahama toka bonde la msimbazi na wanafanya vurugu huku magomeni na sehemu zinginezo. Katibu mkuu haishi kutafuta mabifu na wenzie kila kukicha.

    Ushauri kwa Blandina: Acha kulobby kwa JK upewe uwaziri na sort out matatizo ya mbu, sort out hizi hospitali zinazoua watu, tuleteeni dawa zinazotutibu, na mwisho kabisa acha bifu lisilo na kichwa wala miguu na Dr Mwele Malecela!
     
  2. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,526
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    .
    Ni kweli hatuwaogopi hao mbu kama tunavyomuogopa Blandina na watu wa jinsi yake.
     
  3. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanawake bana
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hivi sasa mitaa ya upanga na vitongoji wake kila mtu ana malaria.

    ingekuwa tuko ulaya tungekwisha i-sue serikali

    :mad2:
     
  5. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hapa panahitaji ufafanuzi........
     
  6. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Mtu yeyote anaemuogopa mama Blandina Nyoni lazima awe mtu wa majungu au mvivu wa kutimiza wajibu wake. Huyu mama hawezi kujipendekeza ili ateuliwe kuwa waziri kwasababu yeye sio politician bali ni civil servant. Hao wanaokuwa na bifu na huyu mama ujue amewazibia ulaji wao kwani huyu mama kwa sie tunaemfahamu hana mchezo na maslahi ya Taifa. Mshindwe na mlegee na majungu yenu!!
     
  7. Augustine Moshi

    Augustine Moshi JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2010
    Joined: Apr 22, 2006
    Messages: 2,076
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    Ila Makatibu Wakuu aliochagua Kikwete lazima wafanye kazi kwa staili ya JK, na hata ya Lowasa.

    Hilo la kusema italetwa helikopta Nairobi kupiga dawa mbu wa Msimbazi ni kama lile la Lowasa la kuleta ndege zije zitengeneze mvua juu ya Bwawa la Mtera. Au labda helikopta zote za Nairobi ziko Tanzania zinafanya kampeni kipindi hiki. Zikiisha kampeni huenda wakazi wote wa Bonde la Msimbazi mkapigwa dawa toka majuu, nyie na vimbu vyenu.
     
  8. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    naona unawachokoza labda uwafafanulie.. wanawake bana kivipi..?
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wakiwezeshwa wanaweza
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    nilikuwa pale muhimbili jumapili moja hivi mwezi wa nane, hali inatisha kwa kweli, ukiongea vibaya au ukicheka bila tahadhari waweza kula mbu hata ishirini kwa sekunde maana wanajivinjari tuu kutafuta msosi kwenye miili ya binadamu.
     
  11. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Hawa mbu kweli wanazaliana kwenye bonde la msimbazi lakini bonde hili halipo sehemu ya hospitali ya Muhimbili tu bali linatokea na kupiata sehemu nyingi tu kama magomeni na ilala; ili kuthibiti hali hii sidhani hata kama mbu watadhibitiwa sehemu ya Muhimbili tatizo litakwisha bali kinachohitajika ni mamlaka ya jiji yenyewe kuwa na comprehensive programme ya kuthibiti mazalia ya mbu .sehemu zote za jiji na sio kufanya semina.
     
  12. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #12
    Sep 24, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    :becky:
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mkuu una point nzuri lakini umezichakachua kidogo

    Ni kweli unaposema Blandina kakose sana kusema tusiogope mbu wa muhimbili... ni lazima tuwaogope kwani mbu si rafiki wa binadamu... huyu mama hajui kwamba mbu hata kama hawana magonjwa mara nyingi huwa kero wanaporuka kuzunguka mwili wa binadamu, mbu ni nuisance kabisa

    Pia umepatia sana hilo bifu... huyu mama ni bingwa wa bifu kila anapopita

    Ila kimoja tu... Blandina hawezi kupewa uwaziri hadi awe mbunge, au umeshapata nyeti kwamba atapewa ubunge wa kuteuliwa?
     
  14. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Nimeipenda hii, siogopi mbu ila naogopa sana watanzania wakimrudisha rostam ikulu
     
  15. U

    Umsolopogaas Member

    #15
    Sep 24, 2010
    Joined: Jul 18, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nasikia wameiomba Serikali ya Cuba ije kutusaidia kuuwa hawa mbu. Ama kweli viongozi wetu wana inferiority complex na akili za kitoto zisizotaka kukomaa. Hata kuuwa mbu unaomba msaada? Miaka 50 ya uhuru bado hujaweza hata kuua mbu, unalia kaka, mama, baba, kuna mbu hapa, njoo unisaidie kumuua! Jamani, kisa cha kubaki kufikiri kama watoto tu kwa miaka 50 kitafakariwe na kujadiliwa kuanzia hapa JF.
     
  16. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #16
    Sep 24, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,190
    Trophy Points: 280
    Malaria haikubaliki, LAKINI MBU WANAKUBALIKA, NDO MAANA TUNAWAFUGIA MUHIMBILI
     
  17. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2012
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Sasa mbu wa muhimbili washamngata

    akipata malaria naamini hatoenda tibiwa Muhimbili
     
  18. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ataipenda!

    Nimefurahi sana alivyong'atwa, kiburi, jeuri na dharau zake kwa madaktari aende akafanyie huko nyumbani kwake...
     
  19. Mtafiti1

    Mtafiti1 JF-Expert Member

    #19
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli ehhhh?
    Hebu rudia tena haya maneno leo.
     
  20. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #20
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hawezi kuthubutu manake YAMETIMIA...
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...