Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Blandina Nyoni kujiuzulu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by boardwalk empire, Feb 3, 2012.

  1. b

    boardwalk empire Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hatimaye Mama Blandina Nyoni amejiunga katika timu ya victims wa Jamii Forums (JF) ambayo pamoja na wengine ni:

    LOWASSA
    BANGUSILO
    ROSTAM
    MGONJA
    BALALI

    Na wengineo ambao sina haja ya kutaja majina yao.



    Sababu kubwa aliyoitoa kwenye barua aliyoandika ni kuwa ameamua kuachia ngazi ili kumpa rais, chama na serikali nafasi ya kuendelea kufanya kazi bila kuwepo kwa distractions ambazo anaona amezisababisha kufuatia mgomo wa madaktari.

    Lakini more importantly ni kuwa kuna leaks ambazo zingetolewa kuanzia jumamosi mpaka jumanne wiki ijayo ambazo pamoja na mambo mengine zineweka hadharani risiti za akaunti zake za ndani na nje ya nchi ambazo kwa namna moja au nyingine zingeweza kuteteresha serikali na ingemwia vigumu kupigana na hii vita katika front 2 tofauti.

    Hii barua aliyoandika sijapewa ruhusa ya kui attach humu lakini naweza kunukuu kipande ambacho Blandina Noni anasema hivi:




    "Dear Mr President,

    As you know, since you chose me to take various positions within your Government, I have always placed a great deal of importance on accountability and responsibility. As I said in the meeting with the Prime Minister, Honourable Mizengo Pinda on Monday 30th January 2012, I mistakenly allowed the distinction between my personal interest and my government activities to become blurred. The consequences of this have become clearer in recent days. I am very sorry for this.
    [FONT=arial, sans-serif]You have also repeatedly said that our national interest must always come before personal interest. I now have to hold myself to my own standard. I have therefore decided, with great sadness, to resign from my post as Permanent Secretary of the Ministry of Health and Social Welfare (MOHSW) — a position which I have been immensely proud and honoured to have held.......................................''





    Jamani nipeni muda kama nitaruhusiwa kuibandika hii barua hapa au la, lakini eitherway wapiganaji wa JF you wanted your pound of flesh and at last you got it. Sasa cha kujiuliza ni nafasi hii itazibwa na front runner wa hiyo post, Dr Mwele Malecela au ataletwa mtu mwingine?




    [/FONT]
     
  2. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Source...!
     
  3. hollo

    hollo JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 744
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Asante kwa taarifa.
     
  4. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    weka bandiko hapa, wakina Tomaso tuko wengi
     
  5. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Loading......
     
  6. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Iweke ukipata idhini.
     
  7. d

    dadaawaukweli Member

    #7
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Source pliiz!
     
  8. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    weka mambo mkuu.

    JF Where we dare to talk openly
     
  9. W

    We know next JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ahsante kwa Taarifa.

    Kwa hali ilivyokuwa asingesalimika, hata kama JK asingemtoa, hapa JF wangemtoa. Hilo ni Moja, la pili inabidi afunguliwe mashitaka kwa kusababisha mauaji ya raia wasio na hatia kwa kushindwa kufanya maamuzi sahihi, tatu, afunguliwe mashitaka kwa ubadhilifu wa mali ya umma na kwa kutumia madaraka kujinufaisha. JF endeleeni kumwaga data zake hapa hata hizo za mabenki ya ndani na nje. Takukuru, hamuuitaji ushaidi mwingine, ushaidi wote upo hapa JF. Bado Mtasiwa, Nkya, Mponda na Mtoto wa Mkulima, ni lazima nao watoke - period.
     
  10. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yeye mwenyewe we vp?
     
  11. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Time will tell ngoja kukuche kwanza.
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Recalculating........
     
  13. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #13
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Natamani mwenyezi Mungu angewaumba Adamu na Hawa wachina.
     
  14. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mbona itakuwa nafuu kidogo, japo tungependa kuona hatua zaidi zinachukuliwa dhidi yake kwani ni wengi sana wamepoteza maisha yao na shida kubwa sana kwasababu ya kiburi chake.
     
  15. hollo

    hollo JF-Expert Member

    #15
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 744
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Eti "As you know,since you chose me"Ya kweli haya jamani?
     
  16. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #16
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mmmhh hebu kukuche kwanza!
     
  17. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #17
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    hoax .. (reason - kiingereza cha Tandale)
     
  18. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #18
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Please wait while checking virus from the source.......
     
  19. MANDELAA KIWELU

    MANDELAA KIWELU JF-Expert Member

    #19
    Feb 3, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 2,751
    Likes Received: 3,271
    Trophy Points: 280
    Asante kwa taarifa.
     
  20. hollo

    hollo JF-Expert Member

    #20
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 744
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Umeona eeh!uongo mtupu
     
Loading...