Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Blandina Nyoni ana siri nzito za vigogo Mafisadi, wakwepa kodi na wezi wa mali ya umma Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by shykwanza, Feb 10, 2012.

  1. s

    shykwanza Senior Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taarifa kutoka chanzo cha karibu na Blandina Nyoni zinasema Kuwa aliyekuwa Katibu mkuu wa wizara ya Afya amesema anasiri nzito ya vigogo mafisidi wote wa nchi hii waliokwapua fedha hazina kupitia miradi na project feki katika kipindi chote alipokuwa Mhasibu Mkuu wa Serikali, amefunguka na kusema nchi hakuna kiongozi msafi kama kuchafuana tutachufuana wote na kama jela itajaa Viongozi wa juu wa serikali wasasa na wastaafu.

    Taarifa zinasema amekasirishwa na Kauli za pinda na Mpambe wake Ghasia ambaye anakashifa za kutosha pale utumishi juu ya mishahara na project mabalimbali; Amewataka watanzania wakae mkao wa kupata waporaji wakubwa wa mali ya umma
     
  2. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Mfa maji haachi kutapatapa!
     
  3. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kwa nini hakuyasema hayo tangu awali... anakumbuka shuka wakati kumekucha? anyway, amwage hizo siri basi kama kweli anazo ili zifanyiwe kazi
     
  4. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,009
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Safiiiiiiiiiiiiiiiii Sanaaaaaaaaaaaaaa Longa Longa Brandina ila usimsahau na Riz1 pia nani anayemuwezesha Samaki mmoja akioza wote...........!
     
  5. monongo

    monongo JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    sema tu mama kwani ukisema utakuwa umekiri kwa kinywa chako,na kupata kibali kwa watu na Mungu pia.
     
  6. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Lete news Mtuhumiwa
     
  7. d

    dave80 Member

    #7
    Feb 10, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wacha waumbuane maana siku zao zimekaribia,wametuibia muda mrefu sana
     
  8. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tunataka mambo hadharani si kubwabwaja bila mpango,mwisho wa siku alikuwa wapi siku zote kusema hayo aliyosema?
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Source please: Vinginevyo tunajua ni crap za mfa maji
     
  10. K

    KAPONGO JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Hana lolote..anajisumbua kutishia paka manyoya. Huo uzalendo aliokuwa nao baada ya kuning'inizwa hauna mashiko! asubiri tu hatma yake....ame kweli kuondoka kwa Luhanjo kumeacha mwangwi mkubwa!
     
  11. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #11
    Feb 10, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Chanzo cha hii habari sio cha kutegemea sana. Hata hivyo kamba imekatikia kwake
     
  12. m

    mti2013 New Member

    #12
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwizi mkubwa ulifanya nini ulipoona wanaiba unatakiwa uende jela haraka
     
  13. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #13
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    nyny ma great thinkers wenzangu ndio mnataka kujaa tele kwenye huu upupu?

    hii ni habari ya kutunga, kwa njia moja au nyengine hawezi na hathubutu kunena hayo yalionenwa hapo juu na mnenaji hata siku moja
     
  14. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #14
    Feb 10, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Alikuwa wapi muda woote,kama alikuwa na nia nzuri na taifa hili????
     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Siri alizonazo ni zawatu aliotembea nao :lol::eyebrows::embarassed2:
     
  16. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #16
    Feb 10, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ni yale yale ya ningejua, maji yakimwagika hayazoleki mama.
     
  17. kalaghesye

    kalaghesye Member

    #17
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hivi huyu BRANDINA anafikiri sisi wa-Tz ni wajinga? Kwahiyo alipoona Viongozi wanaiba pale Hazina akaamua na yeye aibe?! Mwogope MUNGU BRANDINA. Beba msalaba wako songa mbele. Anayejua siri yako ni MUNGU, mwendee yeye atakusamehe.
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    alikua wapi siku zote?? she should rot in jail
     
  19. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #19
    Feb 10, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,624
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    MWACHENI jamani, msimshambulie: SEMA MAMA SEMA MAMA, safisha nchi kwa kufunguka ; funguka mama, funguka mama
     
  20. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #20
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Yeye alichukua hatua gani, akiwa kama Mhasibu Mkuu! Anyway, chanzo cha habari huenda ni mtu aliyeshiba ugali samaki; haaminiki saana.
     
Loading...