Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

blackburn wamebana wameachia!2-0

Discussion in 'Sports' started by white wizard, Apr 3, 2012.

  1. w

    white wizard JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    hatimaye dk za lala salama blackburn amekubali kuipa manutd point 3 muhimu!game lilikuwa gumu sana,vijana wa ot,leo hawakuwa mchezoni kabisa!hadi dk 81 antonio valencia akaipatia bao la kuongoza,huyu ndio jembe la man u kwa sasa,kabla ya young kutia ki2 cha pili dk 86, hili gap la point 5 na man city cjui.!naomba washika bunduki j2 msituangushe komaeni.
     
  2. salito

    salito JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mimi sina la kusema,yaani hawa united ninavyowazimia we acha tu mkuu..
     
  3. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    #TeamUnited in levatation mode....GGMU
     
  4. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Man united wanachukua ubingwa mechi tatu kabla ya ligi aijaisha. Man city mechi yao na Arsenal hawatoki,tunaongeza gap na kuwa points 8. Mechi na Newcastle wamepona basi ushindi wa City utakuwa sare. Gap la points litaongozeka na kuwa 10, wapinzani subirini msimu ujao.
     
Loading...