Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Blackbery torch 9800,iphone 4s na htc sens

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Emanzi, Jun 5, 2012.

  1. Emanzi

    Emanzi JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo
     
  2. ALF

    ALF Senior Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Hiyo nikon camera ni mpya? Na inavitu vyake vyote? 100,000 utachukua?.
     
  3. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mods hii inahusianaje na jukwaa la siasa?
     
  4. EBENEZA MT

    EBENEZA MT JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapa ulipoweka hili tangazo si mahali pake kuna jukwaa la matangazo.
     
  5. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    hizo Simu ziko unlocked?
     
  6. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pu.mba.fu si sehemu yake!!
     
  7. saimon111

    saimon111 JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,386
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    hizo simu ukinunua unapiga kabisa picha na messi
     
  8. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,421
    Likes Received: 740
    Trophy Points: 280
    This is JF, every type of watu you'll find here...:clap2:
     
  9. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Wewe ni mngoni?
     
  10. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Da hivi Mlimani City ishakuwa kilinganisho cha bei,embu tulinganishie na bei za CBA(Posta & Kariakoo)huko nako kuna maduka yaliyoenda shule kama yale ya Mlimani,pia na linganisha na maduka yaliyopo Quality Centre,ukitoa hizo bei ntakutafuta dugu yangu
     
Loading...