Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Blackbery 8520

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kalila, Oct 26, 2012.

  1. K

    Kalila JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba msaada nina blackbery curve 8520 nawasha inasema enter network MEP code(0 left) naomba kupata solution ya hii problem
     
  2. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Hiyo simu iko network locked so tafuta njia ya kuiunlock. Google au nenda forums.crackberry.com/blackberry-unlocking-f157/
     
  3. K

    Kalila JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mdau hii inatokeaje hadi inajilock maana kuna m2 anataka kuniuzia hi simu
     
  4. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Network providers wanauzaga simu kwa punguzo lakini inakuwa locked katika network yao, pia simu za mkatabu nchi za nje mara nyingi zinakuwa locked, haiwezi kutumika mtandao mwingine.
     
  5. sirleondavid

    sirleondavid JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2012
    Joined: Sep 30, 2012
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    no way u can unlock that phone in Tanzania, just use it for as Ipod and camera Ukishindwa kabisa dont harm your gadget check hapa .::Kariakoo::. au piga simu 0715353108
     
  6. The Fixer

    The Fixer JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 1,362
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kwani ile CD yake haukuuziwa nayo ? Mimi nnayo CD yake Black Berry lakini nipo Tanga
     
  7. c

    ckjs Member

    #7
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poa kama unayo cd na unaweza kutusaidia wengine ambao hatuna we toa copy ntalipia nitumie nie nipo dar nina cm hiyo ila nilinunua mkononi nairobi sasa huwezi uliza cd wala cable naomba copy.nipe gharama zake nikupe kwa m/tigo pesa niachie sms kwa namba hii 0766008080 nitakupigia.
     
  8. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu kwanza nikupe pole, ni kwamba huwezi ku-unlock hiyo BB yako kwani iko kwenye "HARD-LOCKED Phone: MEP Code (0 Left)" ina maana umetumia zile nafasi 10 za kuingiza MEP code(ukaingiza wrong code ) na ndio maana imebaki 0 ikimaanisha huna tena nafasi ya ku-unlock simu yako tena kwa njia ya kuingiza MEP code....

    Na kwa hapa TZ na sehemu nyinginezo hamna mwenye uwezo wa ku-unlock hii BB yako Labda uwarudishie RIM.
     
  9. deogan

    deogan JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 407
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kama upo dar nitafute
     
Loading...