Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BlackBerry: msaada please

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by UncleUber, Apr 15, 2012.

  1. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Natumia blackberry bold, juzi imebadilika screen imekuwa nyeupe na kisaa kinatokea katikati, now inawaka na kuzimika, haikubali kuconnect kwenye pc, hata cjui tatizo nini, anayejua anihelp
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    peleka kwa fundi hao ni virus mkuu..kama sikosei..
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    njia nyengine chomoa betri halafu ukae dk 3 halafu uirudishe itakuwa poa mkuu cheers..
     
  4. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,884
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Ondoa battery kwa dakika kama kumi hivi, afu iwashe. Usi-connect kwenye hiyo PC tena itakuwa na Virus
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Mkuu jitahidi ku-unstall unwanted/unused programs inaonyesha haina memory kabisa cha msingi fanya hard reseting toa battery acha kama dakika 5 hv then ingiza battery!
     
  6. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mtafute mtu mwenye id ya drphone
     
  7. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #7
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    Kweli chomoa ktk Pc halafu utoe betri icharge tena kwani betri za BlackBerry ikiwa nzima lazima inajiwasha yenyewe na utapata mawasiliano toka ofisi zao BB
    Nashauri na mm pia mPm dr Phone au Calvin Power
     
  8. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    kuhusu kuchomoa betri nshafanya. Nilitoa betri usiku nkaiweka asubuhi, hakuna kilichobadilika. Nahisi ni virus lakini uwa naitumia na pc yangu tu, na pc yangu ni virus free. Possibly ni low memory, nilitaka kufanya hard reset ila procedure ndo sijui
     
Loading...