Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Blackberry imenitenda, Naomba msaada Tafadhali.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Matola, Aug 21, 2012.

  1. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,690
    Likes Received: 4,528
    Trophy Points: 280
    Waungwana natumaini wote mko shwari,
    Nina simu yangu Blackberry tourch 9800, nilikuwa somewhere kwenye vaccation na kwa bahati mbaya picha zote nilizochukuwa kama memory nilipiga kwa kutumia simu yangu.

    sasa basi juzi wakati nataka kutoa sim lock ili nipige password ikawa inakataa kuverify nilijaribu mara nyingi baadaye ikaja option kama ya kujirestart ndipo simu ikajirestart na ikaja na sura nyingine na karibu settings zangu zote zikawa zimebadilika ikiwemo ringer tone.

    sasa kinachoniacha mimi hoi picha zilizofutika ni zile tu ambazo nilizipiga nikiwa safarini, lakini zile picha za zamani zote zimebaki.
    kwahiyo hapa naomba mautundu kama kuna namna yoyote naweza kupata msaada kama kuna backup ya photo inawezekana? maana mimi sikuzidelete bali ni lisimu lenyewe limeamuwa kunionesha The world wonders.
     
  2. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hapo bold pana mköno wamtu mkuu c bure(joke)..
    Ngoja wataalamu waje
     
  3. Access Denied

    Access Denied JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 621
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    uli wipe?
     
  4. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Ukikosea password mara nyingi BlackBerry inajifuta hivo ndo ilivyotengenezwa, inafuta memory ya simu lakini sd card haifuti, so picha za zamani zitakuwa kwenye sd na mpya zilikuwa kwenye internal memory. Kwa kifupi hizo picha zimeenda maana bb inafanya secure erase hakuna uwezekano wa kuziokoa.
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,690
    Likes Received: 4,528
    Trophy Points: 280
    Huu ni ukweli mchungu na unaniuma kweli kweli, kwahiyo hata upande wa blackberry protect kwenye option za backup hakuna namna yoyote ya kuweza kuzipata hizi picha?
     
  6. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Ulifanya backup wakati picha zipo kwenye simu? Kama ulifanya basi zinaweza kuwepo kwenye backup.
     
  7. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,690
    Likes Received: 4,528
    Trophy Points: 280
    Hapana kiongozi, tena nimejaribu kuitowa card na kuingia kwenye picture hamna kitu, ila nikirudisha card ndio zile za zamani zinaonekana kwahiyo ziko saved kwenye card, tatizo langu kubwa simu sikuiseti picha ziingie kwenye card maana space yake siyo kubwa.
    Kwahiyo kwa kifupi zilijistore zenyewe kwenye location device au blackberry kama sikosei, matumaini pekee nilidhani blackberry protect inawaweza kunisaidia hii kitu, lakini sijafanya backup wakati picha zipo kwenye simu.
     
  8. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #8
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,740
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Matola iwapo utapiga picha kwa BB ni lazima itakupa option za ku-save sasa km ulisave katika Media (Memory card) ujue zitakuwa katika hiyo chip, ila km ulisave katika Device Memory basi ujue zinaenda katika Phone na ndi maana umezikuta baadhi / za zamani
    Nachokushauri kuna kurasa nyingine za Preload Picture na unachotakiwa ni kurudi hadi Up na uiweke hiyo Memory kadi uzime na kuwasha tena.
    Solution ya mwisho nikwenda na simu yako kwenye Computer ya mwenye Divice za BlackBerry aka-Retrive /Restore /back-up huenda zikarudi km ulizidelete utazikuta humo usisahau kuiweka humo kwenye BB hiyo Memory card yake (Media Card)
     
  9. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,690
    Likes Received: 4,528
    Trophy Points: 280
    Mkuu Ukwaju ingawa mimi ni mtumiaji wa kipindi kirefu wa hizi blackberry lakini mimi si mshabiki wa kupiga picha, kwahiyo hizo sehemu za picha mara nyingi kwangu ni kama huwa hazina kazi mimi picha mpaka niwe kwenye mazingira tofauti au kwenye event muhimu inayohitaji kumbukumbu, ndio maana sikuwa makini na settings na sikutegemea kama lingetokea hilo tatizo.

    Ila kwa kukujibu swali lako ni kwamba mimi sikudelete picha bali ni simu yenyewe ndio ilizimika na kujiwasha na settings zangu zote zikabadilika kuanzia Fonts, ringer tone, wallpaper, na picha zote mpya zikadesapear, safari angalau contact zangu hazikupata madhara zote za kwenye sim card na za kweye phone zimesalimika.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu matola pole sana mm ilinitokea na nilikuwa nimebackup kwa bb protecter lakini nilipokuja kurudisha picha ckupata kabisa mpk leo kubali yaishe mkuu
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,690
    Likes Received: 4,528
    Trophy Points: 280
    Ni kweli life is not fair some time & no body who feel ur pain.

    [​IMG]
     
  12. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #12
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,740
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Pole sana Matola, umenifanya hata mm niwe macho sijajua km kuna k2 km hicho hutokea labda kuna kirusi kilitaka kuingia.
    Na km DrPhone naye kakubali na yalishamtokea hata alipo-back up hakikurudi kitu basi cha mwisho usikate tamaa hebu ilinde BB
     
  13. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2012
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mwendo wa Nokia poa sana hayo mapulunjenje hatunaga sie pole sana mkuu
     
  14. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #14
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Sio kirusi hiyo ni feature ya simu za Blackberry ukikosea password mara nyingi inajifuta, kwa madai yao hii ni kulinda data zako kama simu ikiibiwa.
    Kama haukufanya backup wakati ina hizo picha basi hakuna uwezekano wa kuzirudisha, ungeweza kuzirudisha hiyo feature ingekuwa haina maana.
     
  15. P

    Paul S.S Verified User

    #15
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Kama picha zilikuwa saved kwenye divice na hukufanya backup, imekula kwako mkuu, no way out
     
  16. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #16
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,690
    Likes Received: 4,528
    Trophy Points: 280
    Yaani angalau niliziupload picha 6 facebook out of 40 pics. ila nimewadissapoint sana marafiki zangu inauma sana nilikuwa naiamini camera yangu ya BB maana ni 5.0 MP auto focus, kumbe bila settings is too risk!!
     
  17. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #17
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Pole mkuu afu sasa the bad thing and ridiculous in my view ni kwamba hiyo feature huwezi kuitoa i.e. Either uilock simu ukijua Kua code ikiingizwa incorrect code more than 10X its bye bye 2 contacts na vi2 vingine vilivyo kwenye sim or uiache wazi kila m2 aichezee BB yako. But hey hii ni cm made kwa ajili ya powerfull bussiness men(again in my view) so akipoteza sim yake his contacts, nd personal info zisijekuingia mikononi mwa wa2 wengine so ni very usefull feature 2 them. Its Ridiculous i say this on behalf of fellow Android users
     
  18. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #18
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,690
    Likes Received: 4,528
    Trophy Points: 280
    Good Guy uko sahihi maana sasa hivi ndio naichunguza vizuri imefuta na baadhi ya contact zangu, sikuwa najuwa kama hizi BB kumbe chafya kishenzi. yaani nina hasira basi tu JF kidogo huwa inasaidia kuondowa stress.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. a

    akukudanger Member

    #19
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    pole ndugu yangu bali nunua simu ya tochi haiko complicated
     
  20. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #20
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,690
    Likes Received: 4,528
    Trophy Points: 280
    Nokia kitochi ninayo na Blackberry ninayo na inayo tochi vilevile, ila nimeipenda kwa sababu ni zaidi ya simu na hasa ni kwa ajili ya matumizi yangu ya mobile Internet, huwa sipendi kusafiri na Laptop kupunguza mizigo isiyokuwa na sababu.
     
Loading...