Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

blackberry bold 9700 used kwa 300,000 tu

Discussion in 'Matangazo madogo' started by tsar, Mar 22, 2012.

  1. tsar

    tsar Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ninauza bold yangu kwa laki tatu.
    ni pm kama wahitaji
    nipo dar
    sinza
     
  2. b

    blackberrydealers Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mm ninauza hiyo kwa 280,000
     
  3. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kuna mbili hapa wakuu...
     
  4. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    watu kama nyinyi mbona mnapenda kuharibu post za wengine ?!
     
  5. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mwingine huyu, kazi kuharibu post za wengine??!!

    kama wewe ni muuzaji tafuta wakati wako, na wewe weka post yako!
     
  6. tsar

    tsar Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umenikasirisha
    Nimeamua kuiuza kwa 250
    Mwenye nayo ani pm
    Na wewe shusha zako kama hujahama mjini
    Mie nauza kubadili handset
     
  7. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    safi kabisa thats spirit.....maliza kabisa kwa kulamba 2 mkuu.....kama vp ni pm tufanye biznes
     
  8. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    umeelewa nilicho kipost au unakurupuka tu.....
     
  9. tsar

    tsar Member

    #9
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    250 inatosha sana kuchangia mkuu
     
  10. WAFU FM

    WAFU FM Member

    #10
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    check PM yako kuna mdau kaniagiza nikupe namba yake umchek kabla haghairi week end hii
     
Loading...