Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Black skin inrelation to iq

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Penelope, Oct 15, 2012.

  1. Penelope

    Penelope JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Eti jamani hivi watu wenye ngozi nyeusi(esp sisi waafrika) tuna IQ (Inteligence quotient)(kipimo cha akili ama werevu kwa binadamu)sawa na wenzetu??..Unajua hua najiuliza wenzetu wana kitu gani cha ziada ambacho kinawafanya wagundue vitu vingi tangu miaka hiyo ya zamani na kuviendeleza kila siku na kuvifanya viwe bora zaid kila miaka inapoenda,,sisi tu tunatumia,kuna sababu?zipi?mawazo yenu tafadhali
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mods! peleka hii kwenye jukwaa la jamii intelligence
     
Loading...