Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Black science.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Jan 29, 2012.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mtaa # 1 huko s'wanga:Jamaa akiwa na baiskeli yake akakutana na babu mmoja akienda kwa mguu.Yule babu akamuomba lift,jamaa akatosa kwa visingizio baiskeli yake ni mbovu.Babu akasema haina shida,tangulia kijana.Kuanzia hapo baiskeli ya yule kijana ikawa nzito mno,hata vilima vidogo akawa anasukuma tu.Yule kijana alipofika mwisho wa safari yake alimkuta yule mzee amejipumzisha chini ya mti.Cha ajabu hakuna baiskeli,pikipiki wala gari iliyompita huyu kijana njiani,je huyu babu alitangulia vipi?
     
  2. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mtaa #2:Jamaa mmoja kwenye vilabu vya pombe za kienyeji aliamua kuvamia pombe bila kukaribishwa.Kumbe wale jamaa walikuwa wanga,basi jamaa kila akitia mrija kuvuta pombe hapati kitu.Jamaa akajaribu kila angle ikashindikana kabisa kuvuta ile pombe kwa mrija.Jamaa akasalimu amri,akawaomba msamaha wale wazee kwa kuvamia pombe yao.Wale wazee wakamsamehe,wakatoa sarafu ya sh.1 wakaivusha juu ya ile sadolin ya pombe,jamaa akatia mrija kwenye pombe na kuendelea kuvuta ulabu kiulaini.
     
  3. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    And you call that "black"?
     
  4. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mhh kweli black science
     
  5. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Real black science
     
  6. b

    bakarani Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo mzee ni mwanga kwani alimbeba kwenye hiyohiyo baiskeli
     
  7. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Jamaa alikuwa amembeba babu bila kujua, that's real black science
     
  8. E

    Edo JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2012
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Its not black, si uzito aliuhisi kabisa wakati akiendesha hiyo baiskeli yake?
     
Loading...