Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Black men love big fat girls

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Spear, Dec 20, 2009.

  1. Spear

    Spear JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2009
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,082
    Likes Received: 14,387
    Trophy Points: 280
    Mhhhhhhhhhhhh.
     
  3. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2009
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,358
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    talking about photoshop...!!
     
  4. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2009
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hiyo yote ni sababu ya fweza!
     
  5. Nzokanhyilu

    Nzokanhyilu JF-Expert Member

    #5
    Dec 20, 2009
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,087
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    no, i think twas a movie he was acting. i think.
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mleta thread inaonekana ni muandishi wa magazeti ya akina Shigongo.
     
  7. mabina

    mabina JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2009
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 203
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Usishanagae!!!!!!!!!!!!!!!!! Nahisi ni mambo to ya kujirusha viwanjani(DISCO)
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    i dont see no wonder!
    Kwani hao wanawake hawapo?...au hawataki kupendwa?..
    How come inakuwa ni ishu ya waafrika tu?

    Absolutely nothing new!
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hiyo stori niliwahi kuisoma kwenye magazeti ya shigongo kama miezi miwili iliyopita
     
  10. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2009
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hivi kwani mwanamke kuwa mnene ni kosa au anakuwa avutii??

    Au ndio kila akipendacho mthungu ndio bora na kizuri!!
     
  11. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #11
    Dec 21, 2009
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    \\


    Tena hii ni Video ya P.Diddy akiwa na plump mmojawapo
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Dec 21, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,455
    Trophy Points: 280
    mugambo wanaruka na kukanyagana
     
  13. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #13
    Dec 21, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    m/mke wa kiafrika kaumbiwa shepu...acha tuwafaidi tu...
     
  14. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #14
    Dec 21, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Mambo ya kuuzunguka mbuyu hayo wajameni..!!!!
     
  15. Mopao Josee

    Mopao Josee JF-Expert Member

    #15
    Dec 21, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sioni jipya
     
  16. E

    ELISADIKI New Member

    #16
    Dec 21, 2009
    Joined: Dec 16, 2009
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I agree in a short term,
    thats the african style!!
     
  17. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #17
    Dec 21, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mkuu usiniambie kuwa una-"peruzi" Magazeti ya Mlokole EShigongo?
     
  18. KwayuG

    KwayuG Member

    #18
    Dec 21, 2009
    Joined: Jun 14, 2009
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    mi nadhani kila mtu ana taste yake ya mwanamke, regardless ya color yake
     
  19. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #19
    Dec 21, 2009
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ni jadi kwamba wabantu wanavutiwa na miss Bantu na waingereza wanavutiwa na English figure, wahindi huvutiwa na kitovu kushuka kiunoni, wazungupia kuona chuchu ndio uchawi unaowachanganya. Kwa hiyo sio ajabu, waafrika wanapenda vya kwao ndio kulinda mila yao. Ukiona mwafrika anapenda figure nambari One ujue anaiga uzungu huyo. Hapendi kubeba mifupa mwafrika, ona wazungu warefu wanapenda mabibi short na slim. hakuna cha ajabu hapo.

    Leka
     
  20. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #20
    Dec 21, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    sasa wewe huwa unasimuliwa tu ''uozo'' wa hayo magazeti?utakuwa wrong baba
     
Loading...