Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Black Market Bongo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by subash, Feb 1, 2012.

  1. s

    subash Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jf members, kuna duka (money link) liko mtaa wa samora huko dsm linasifika kwa kusafirisha hela za kigeni kwenda nje ya nchi na hakuna trtb sawia zinazofuatwa, wwnye data zaidi plse wekeni hasa nyie wakaaz wa bongo . Nimesikia hata ukitaka kupeleka hela afghanistan is click of second., hapa suala la source hakuna ww fuatilia then utaelewa mm subashbhai nasema kweli au la. Ss wahindi natumia sana kupeleka pesa mumbai
     
  2. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,999
    Likes Received: 1,933
    Trophy Points: 280
    TISS mnatafuniwa kila kitu na JF mnataka hadi tuwamezee? Subash najua nini umemaanisha!
     
  3. s

    subash Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtazamo nakukubali sana kaka, anyway Wanasemaga Shamba la Bibi. TISS wapi jamani
     
  4. a

    asha ngedere Member

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wengine hatulijui jamani, mtusaidie ili hata huku ng'ambo tuweze kulitumia. si mnajua ni vigumu kuondoka na hela nyingi kwa mama au hata kwa jaluo obama.
     
  5. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,541
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    Yapo mengi hapo kariakoo lakini wanakubali dolali na pound tu kaka
     
Loading...