Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Black berry 8520 inauzwa haraka

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Original Pastor, Feb 21, 2012.

  1. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wakuu black berry 8520 inauzwa haraka imetengenezwa hungary imenunuliwa uk. Bei tshs 700,000/= kama kuna mtu yupo tayari imebakia moja na nokia double line (new) inauzwa tshs 500,000/= kama kuna mtu yupo tayari. Nimekuja nazo kutokea uk. Na t.shirt za man u na arsenal original wahi haraka. Ni pigie 0713669533.

    Nb: Simu hizi ni mpya, warranty miaka 5 kila simu nitakupa na certificate yake. Ina memory 2gb original
     
  2. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,875
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    mi niko mtwara mkuu ntaipataje hiyo bb?
     
  3. emilwayne

    emilwayne JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahah! Wew kichaa, curve 8520 inauzwa 250,000 mpyaa kwa box sasa wew unauza laki 7??? Duuu
     
  4. Z

    Zero_brain Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Teh teh teh muulize vizuri Labda ina almasi.
     
  5. The last don

    The last don JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Mkuu kwa bei hiyo inaonesha ni vere spesho,namaanisha ni self container full furnished au sio?
     
  6. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    eheheheheh hiyo bb torch unalamba kwa jiwe 5 tena unaikuta almost new... itakuwa hiyo curve8520!!!!!????
    Ckia mi curve 9300 kuna jembe alinitupia kwa laki na arobaini we utanipa sh ngapi nadhani weee utaiuza milioni moja kama sikosei... Risirti ntakuandikia na tutaaandikishiana warranty mpaka arsenal wachukue champions league
     
  7. m

    marty JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 784
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    HII THREAD NI konyo nimecheka mpaka hoi
     
  8. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ha ha ha ha
    OTIS
     
  9. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #9
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,747
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    We jamaa!!!!!!! Curve hyo kwa laki 7 duuh...broda wangu kanunua mbili juzi kwa jamaa katoka SA kwa laki 4...
    Kwa watz unaongelea certificate mkuu!!! Sisi tunajali inatwanga mzigo?
     
  10. baraka607

    baraka607 JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 852
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Huyo mkali sana.... Kama una wateja wa design hiyo embu niwe nakupa mizigo yangu uniuzie kwa hizo bei zako. Marty huyu jamaa mkali sana babae!!
     
  11. Z

    Zero_brain Member

    #11
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahahaa...Jaribu kuongea naye unaweza ukapata shavu.
     
  12. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #12
    Feb 22, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hakyanani hiyo simu ikipata mteja kwa bei hiyo na mimi nitaingia rasmi kwenye biashara ya simu.
    BB 8520 kwa laki7!!
     
  13. Doltyne

    Doltyne JF-Expert Member

    #13
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 443
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamani hii thread imenichekesha mpaka naonekana chizi hapa.... Hahahah
    We muuzaji usitake kuwaibia watz. Ndugu hebu ingieni Mobile Phones | Contract Phones | Cheap Mobile Phone Deals & SIMs muone kanunua sh ngapi hiyo curve...
    Pamoja na exchange rate hiyo simu haijafika sh laki2 za ktz. Sasa wewe unadhani watanzania wanaokota hela eeh? Biashara yenyewe hata tra hawakujui unaweka cha juu kama hicho... Ingekuiwa una duka mlimani city si ndio kalamu ungeuza milioni?
     
  14. khauka

    khauka Senior Member

    #14
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiyo bb inaupako nn Oiginal Pator..?
     
  15. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #15
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Inauzwa bei kubwa sana hiyo simu ni moja ya the cheapest bbb.

    jamani mtaliwa mkilipa hiyo pesa eti laki tano, angesema model zingine za juu za bb sawa ila 8520 ni ya zamani na aina mambo mapya mengi ya ku enjoy a smartphone.

    Ulaya nimeangalia wanauza kama pound 100 au chini, sasa si bora kutuma wanaotangaza kwenye mablog wakununulie ulipe tanzania simu ije. au kwenda dukani

    wewe kwanini unataka kula watu na labda hiyo simu sio orijino ni zile zilizotengenezwa 2nd hand?
     
Loading...