Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Black/african or white

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sasha Fierce, Mar 18, 2009.

  1. Sasha Fierce

    Sasha Fierce JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2009
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    any ideas?
     
    Last edited: Mar 18, 2009
  2. KiuyaJibu

    KiuyaJibu JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2009
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 678
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Hapo inategemea kama kuna mapenzi ya dhati kwa wote wawili bila kujali ethnic groups marriage/relationship ita-survive mpaka mmoja/wote kati yenu anaondoka duniani(wanaoamini fedha siyo kila kitu).
    Ila kama ni suala la mtu kuwa na kitu(materialists)ndiyo umpende mtu,mtu yeyote mwenye tabia hii yeye kwake ku-cheat ni rahisi sana;hivyo basi anaweza kuwa mwanaume/mwanamke na hawa huwa wanaandamwa na tamaa zaidi.
     
Loading...