Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bishanga

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by The secretary, Jun 22, 2012.

  1. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Anaonaekana wa masaki tabia za kiswazi
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nilivyoona title nkajua ombi lake umelikubali...
    Lol
     
  3. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    labda kama atakubali kuwa bwana shamba walaji wengine
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Umempenda wewe.
    Shostito Bishanga njoo uzishushe za TS zimepanda kweli
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Umempenda wewe.
    Shostito Bishanga njoo uzishushe za TS zimepanda kweli
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Umempenda wewe.
    Shostito Bishanga njoo uzishushe za TS zimepanda kweli
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Amewahi kumiliki degree 3 , na umri ni mdogo!
    Hence side effects yake ndiyo hiyo!
    Zinamchanganya.
    Watu sampuli hii wana vioja vingi , mf. Waweza mkuta anatembelea viatu vya Yeboyebo au Ndala zilizochoka ilhali hom kaacha mipair ya boots mingi aliyotokanayo Ulaya.
    Dawa yao ni maombi tu.
     
  8. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    hata wewe pacha wasema hivyo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    degree 3 tu. phd baba iliyokubuhu ndo maana ya mabachela kibao umri unaruhusu hormone zinanyevuanyevua .kama shubiri tamu asali ina radha gani?
     
  10. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Duh yataka moyo
     
  11. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Bepari la kihaya Na tabia za kiswazi, lol.
     
  12. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hahahaaaaa Na anatakiwa kutoa Elimu yote ya ukulima.
     
  13. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    kama kawa na bwana shamba yeye lakini wavunaji wengine
     
  14. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wapi Bishanga uje ujibu mashambulizi naona wiki hii wamekuamulia kwelkwel,sijui uliwanyima nini???!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #15
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mwenzangu we acha tu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #16
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Tayari mtu keshaingia kingi...Ni suala la Bishanga tu kuamua amchinje bata siku gani
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #17
    Jun 22, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Thread za Bishanga zimeanza kuniboa nyingi mnooooo

    Oooohh sory kama nimekukwanza
     
  18. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #18
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Ukimpenda utamwambia tu badala ya kujizungusha mara uume kucha,mara uangalie chini,mara uchokonoe ardhi kwa dole gumba,mara ufungue thread chit chat,yote haya nini mamito,be straight and say it loud n clear:
    Mimi The Secretary,nikiwa na akili zangu timamu,bila kushurutishwa na MoDs natamka mbele ya hadhara hii tukufu ya jf kuwa EWE MBONI YA JICHO LANGU BISHANGA NAKUPENDA,JANA SIJALALAKWA KUKUWAZA NDO NIMEAMKA NA UZI HUU-
     
  19. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #19
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Na lazima ahakikishe shamba linatoa mavuno bora.
     
  20. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #20
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    ongezea nyingine
     
Loading...