Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bishanga wa 'Mambo hayo' kapotelea wapi?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by POMPO, Mar 14, 2011.

  1. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Eti yule Bishanga wa kkundi cha mambo hayo, cha kitambo itv, kapotelea wap? Mwenye isue atujuze!
     
  2. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    mara ya mwisho alikua anafanya kazi db shapriya na alikua site foreman wakati wanarekebisha kiwanja cha ndege cha mafia. ila jamaa yupo sana sema kaacha fani yake yuko kwenye payroll ya wahind
     
  3. EvJ

    EvJ JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bishanga aliyekuwa anaigza kwenye mambo hayo yuko wapi nowdays na anafanya nini?
     
  4. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nilimuona wiki 2 zilizopita akiwa kwenye meza benki ya kcb posta.
     
  5. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    bishanga bishaija, waridi, aisha na n
     
  6. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Jamaa walifanya vzuri lkn kipindi chao. Ni mojawapo ya waliofungua/paisha tasnia ya uigizaji tz. Mwenye kufahamu walipo na wanachofanya waigizaji wote kundi lile kwa sasa tafadhali amwage hapa tujikumbushe.
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    ili iweje?
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    yupo, married, employed and ejoying his life

    at least he is in good hands
     
  9. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,088
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Bocha na sumbi.sumbi yupo norvege sikuizi anapiga box
     
  10. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #10
    Jul 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Bishanga yuko DSM, mara ya mwisho nilikutana naye pale Tume ya Usuluhishi na Uhamuzi-CMA akiwasaidia wenye mashitaka kujaza fomu za kupelekea mashitaka; kwa ujumla si kumwelewa kama sasa hivi ana fani ya Sheria au la! ila kimuonekano alikuwa yuko poa, kama enzi hizo za mambo hayo akiwa na Rich wa Richie.
     
Loading...